Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"JK sacks Defence Minister" The head line that you won't see!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sufa, Feb 18, 2011.

  1. Sufa

    Sufa Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Au "Rais Awastaafisha Kwa Manufaa ya Umma Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa pamoja na Mkuu wa Majeshi."
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mbona tayari imeshatoka, hiyo. Jamaa keshasahau kama kulikuwa na mabomu yaliyolipuka.
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in tanzania,never ...never at all.
     
  4. Mentee

    Mentee Senior Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    In a country where people are just a bunch of cowards, anyone can do anything.... even lunatics.
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He isn't my president and we don't need incompetent and selfish people in our state house. Secondly Mwinyi should remove himself from the people's office for his reckeess history in our government.
    Is this what we call leadership?​
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkwere kaishawasifia tayari this will not happen in Tanzannia

    Leo asubuhi nimesikiliza hotuba yake amewasifia mwamunyange na Mwinyi kwa kazi nzuri
     
  7. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Watanzania wote tunapokea kwa kupiga makofi kuwasifia is not a solution yakilipuka tena
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu 'mkwere' anasikitisha sana!
     
  9. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This can only be done by a purely democratic leader, we do not have one in Tz.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ati kawapa pole JWTZ kwa maafa na hasara.....sikumwelewa kabisa
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiniambie upuuuuzi huu mkuuu! SEMA SI KWELI!
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mimi yangu macho, kama utani siku zinakatika leo ni tarehe 18/2.2011, mara itakuwa mwezi wa sita mara wa tisa, mara mwaka umeisha si mnajua tena jinsi siku zinavyokimbia siku hizi na ukata huu. sasa wasiwasi wangu ni mmoja tu. baada ya miaka mitano kwisha ahadi tulizopewa na CCM zitakuwa zimetimizwa angalau nusu?
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiki unachokisema haswaaa ndicho KIBURI NA JEURI WA wana-CCM inayotukera sana vijana. Yaani wananchi 17 wafe halafu mpaka sasa hivi hakuna aliyewajibika?????????

    Kazi za kutoa huduma kwa jamii si AJIRA BINAFSI WATU KUNG'ANG'ANIA. La Mbagala walidinda, mauaji Arusha nako wakagomea kuwajibika nadhani sasa tuone kama vipi ... basi!!!
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwinyi amehojiwa na VOA na kusema kuwa yeye hawezi kujihudhuru hata kidogo kwani hajaona kosa lolote.
    maybe is ur next prezda..who cares?:clap2:
     
Loading...