Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Nae Kumpigia Kura Dr. Slaa Hapo Jumapili Tarehe 31/10/2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Oct 27, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,269
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Habari Ndio Hiyo
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vote fo Dr Slaa!!!!!!!!!!!
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila mwenye kukatakia mema ka-Tanzania ketu atampa kura Daktari wa ukweli..
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    habari njema sana ila mafisadi wakikusikia kuwa kikwete atampa kura yake dr.slaa wanaweza kumuua kwani anatakiwa aendelee kuwatetea.......................TUMPE KURA SLAA
     
  5. Vox Populi

    Vox Populi Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wakati mzuuri ambao umempendeza Mungu, kwamba watu waishi kwa furaha katika nchi waliyopewa na BWANA.Itayoongozwa na mtumishi mwaminifu kutoka katika Misri kwenda katika Kanaani ya kweli, naam, kisha tutaona nchi mpya na mambo mapya, ya kale yatakuwa yamekwishapita, tazama yote yatafanyika kuwa mapya. Haya yote yanawezekana chini ya Mchungaji mmoja, ambaye atatafuta kila kondoo aliyepotea na kumrudisha zizini. Atakusanya magugu na kuyachoma ili yapate teketea, naam huo ndio, utakuwa mwisho, mwisho wa unyonge, mwisho wa ufisadi, mwisho wa taratibu mbovu za maisha, mwisho wa umatonya. Lakini ole wao waitazamao CCM kama mkombozi wao, wakimwabudu na kumtumikia, amekuwa sawa na Baali, saa inakuja, kama kwa miaka 5 tu maisha yamekuwa magumu mara dufu, tujiulize, je miaka mitano ya kuondoka kwake itakuwaje????? tutumie akili zetu sawasawa. Tupeperushe bendera ya ukombozi,:israel:tuwafunge midomo yao:A S-baby: kwa kufuli la haki, wakae hata kesho yao wasiione tena:peep: saa ya ukombozi ni sasa,
     
Loading...