Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Zawadi za Ukuu Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lambardi, Dec 12, 2010.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Kuna habari zisizo rasmi kuwa mjomba mkulu...amegawa kama pipi nafasi 4 za ukuu wilaya kwa vijana wake/ndugu wa karibu watoto wa kijiweni wa king'oko...kama 4 hivi....majina yao Husein Mohamed na wengineo....ana watupa Namtumbo na Tandahimba......habari zaidi zitafuata....
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Soon utaulizwa source ya hii habari.
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndio maana tunataka katiba mpya ili kunusu pesa zetu wanazopeana ambazo zingestahili kutumika katika mambo ya ustawi wa jamii.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tupatie source ya hii habari yako pliz vinginevyo ni uzushi
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tetesi...
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    source????
     
Loading...