Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na viongozi waandamizi wanyang'anywe pasi, TUMUACHIE WAZIRI WA MAMBO YA NJE TU!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Jun 16, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Serikali imekuwa ikitupa hadithi sisizo na maana kila bajeti inapofika.

    Neno sungura mdogo huwa ni msamiati bungeni kila bajeti inaposomwa.

    Kwa kuwa sungura mwenyewe ni wetu ni lazima awe mkubwa hata kwa dawa za 'kichina'.

    Misafara ya viongozi wetu kwenda nje huwa haipungui jambo ambalo kwa namna moja au nyingine linafanya sungura kuwa mdogo.

    Nahisi ni bora upangilie kidogo ulichonacho kuliko kwenda kuomba usicho na uhakika nacho.

    Sijui kama viongozi wa serikali hutumia passport wanazomiliki wao au ni za wananchi.

    Kama huwa ni mali zao basi jambo hili litatugharimu milile. Jaribu kukumbuka Balali alivyoligharimu taifa.

    Kama wanatumia passport zetu sie watanzania basi ni nafasi kwetu kuwanyang'anya ili kupeleka fedha za safari kwenye matatizo sugu kama mikopo ya wanafunzi elimu ya juu, afya, mishahara nk.

    Nawasilisha.
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazo ni zuri, lakini ni nani atakayewapokonya hizo pasi?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri lakini shida ni utekelezaji.
     
Loading...