Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mzee Moi - Ipe maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, May 16, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee Moi: Kijana angalia CCM isikufie mikononi mwako kama ambavyo mimi KANU ilivyonifia mikononi mwangu.
    JK: Mzee najitahidi, na sasa tuna program tumepitisha ya kuvuana MAGAMBA, i think it will work. No doubt
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    MOI: ."....Aisee, kuwa makini!....Ninavyoona pale kwako pana hatari sana 2015.....Yatakupata yaliyonipata mimi na KANU yangu!"
    JK: "....mzee....aahhhh, mzeee....eeerrr, ...mbona tumeamua kujivua GAMBA!....una maana bado wanaweza kunanihii?"
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    chama kikiondoka madarakani kurudi tena ni majaliwa, ccm jiangalieni sana.
     
  5. F

    FANUEL Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Moi..........Mwanangu JK nawewe hujui kusoma alama za nyakati punguza story majukwaani jaribu kuongea vitu vinavotekelezeka... .......
    JK....................Akh..mzee si unajua sisi wakwere hatuishiwi maneno huwa hata sijioni ninavotoka nje ya mada
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Moi.........Usije kuvuga nchi yako ccm mtakaposhindwa uchaguzi, maana kushinwa ni jambo la kawaida...
    JK.......Sawa mzee lakini naogopa kuonekana chama kimefia mikononi mwangu...ntapata laana ya mzee nyerere...
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK: Lakini mzee hapa Kenya si mnaongea vizuri tu Kiswahili, mi naomba tuongee kwa kiswahili maana nasikia CCM na KANU tu mengine sikupati.
    MOI: We, usinitie aibu JK. Mbona nnasikia umepewa hata shahada ya heshima, iweje usijue kiingereza?
     
Loading...