Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na FUNDRAISING ZAKE AIBU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by G. Activist, Oct 6, 2011.

  1. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu, nikapita website ya UDSM kunako page ya Announcement nikaona "PRESIDENTIAL FUNDRAISING" Nikawa interested kufuatilia, nikasikitishwa kuona amealika Staff wa Udsm, Friends, na wengineo. kupata dinner ambayo itaambatana na kuwachangisha!!!! Nilisikitishwa sana na hili!! Hivi hawa Staff anawalipa kiasi gani mpaka aanze kuwachangisha!! Halafu mbona hana aibu huyu brother kuchangisha hadi watz tena wenye vipato vya chini!!!!

    Hawa jamaa wanaomiliki mabilion na trion hawaoni? si akawachangishe hao!!! Afu hizi wanazoandaa kulipa Dowans c zikafanye kazi ya hizi zitakazoenda changishwa tar 18??!!!!

    Inaniuma Wandugu!!!!
     
Loading...