Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuitwa G8 ni kwa sababu katoa Ardhi kubwa kwa nchi za Magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 18, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source BBC na Ahmed Rajab

    Tanzania kumbe ni miongoni mwa nchi ambazo ni vipenzi wa marekani kwa kuwa ametoa ardhi kubwa kwa marekani na kuitwa kwake kwake ni kumpaka mafuta kwa mgongo wa chuoa kwa sifa ya kukua kwa uchumi na kilimo kumbe ni kulainishwa zaidi ili atoe zaidi ardhi kwa wageni kwa kisingizio cha uwekezaji.

    My concern

    Safari za JK jamani kumbe tunauzwa hivi hivi mikataba ya sasa haina tofauti na ya Karl Peters na Chief Mangungo (Jk) kwa sasa tuamke.
     
  2. B

    Bubona JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi za magharibi hata siku moja haziwezi zikafurahi kuona Tanzania inapata maendeleo ya kweli. Maendeleo ya kweli ya Tanzania na ya nchi nyingine za Afrika yanahatarisha maslahi ya Magharibi.
    Mimi ninapoona kiongozi ye yote yule wa Afrika anasifiwa sana huwa ninaamini amelinda maslahi ya Magharibi vizuri, amefanya yanayotakiwa na hao jamaa!!.
     
  3. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kwa safari za jk tushauzwa vya kutosha gesi, mashamba, uranium, dhahabu tumeshauzwa
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ni sawa chief mangungo tu.......... aliuza watu wake

    Hii ya kugawa ardhi kwa wazungu kwa miaka zaidi ya 15 itatusababishia mauaji makubwa sana

    kwa wanaokumbuka habari kruger brent etc
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa CCM mna mambo mengi ya kuwajibu watanganyika
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uongo mwingine hata hauna manufaa kwa taifa hili
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    mimi nilikuwa najiuliza sisi hali ya uchumi wetu na chakula tupo tupo tu, kashilingi ketu dhidi ya fedha za nchi nyingine hata za Afrika tupo chini, sasa huku kushaangiliwa na kuonekana bora kuliko wengine ni nini? kwenda G8 kuwafundisha kenya jinsi ya kulima chakula au Uganda?
     
  8. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ameitwa sababu ya ucheshi wake na tabasamu. Putin, Obama and the rest need a person who could be intertaining.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yule jamaa nimemsikia leo,amesema ukweli mtupu jaman,na amesema kabisaa kuwa tanzania kwa sasa ina uswahiba wa hali ya juu na usa,pia ndo nchi inayoongoza kugawa ardhi ukanda wa afrika mashariki,,,,
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nani muongo mtoa mada au huyo alokwenda amerika????
     
  11. Mundungus Fletcher

    Mundungus Fletcher JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Putin snubbed it. Hajaenda kamtuma Medveded.*
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ameitwa sababu ni rais anayesafiri sana kuliko marais wote africa.
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    CCM chini yake wanapendekeza muundo wa katiba ya USA, na mbona anaenda enda sana kwenye Tume ya katiba kulikoni?
     
  14. k

    kichole Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania inauza ardhi kwa wazungu kwa kisingizio cha uwekezaji, huku wananchi wake wakihangaika kwa kukosa ardhi. Mfano mzuri ni hapa Arumeru, Wameru wanavamia mara kwa mara mashamba ya wazungu kwani hawana mashamba ya kulima. Huku serikali yao inaendelea kutoa ardhi kwa wazungu. Inauma sana.
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JK kaiuza nchi ndiyo maana
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kama wanampenda sana JK kwa nini wasiwe pia wanazilipia hizo safari zake za nje?? kwanini walipa kodi ndio wagharamie
     
  17. c

    chipanga JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Hii nchi ina mapori makubwa mengine hayajawahi kukanyagwa kabisa na binadamu toka hii dunia imekuwepo, inakuwaje watu wanakosa ardhi ya kulima?

    hivi tunauza ardhi au tonakodisha ardhi?
     
  18. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu amewajaalia nchi nyingine kuwa na marais wenye akili zao lakini sisi katupa rais mwenye akili za kushikiwa. Tusimlaumu sana yeye, haya yote ni matokeo ya kutotumia vizuri kura zetu wakati wa uchaguzi wa rais.
     
  19. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau naomba kufahamishwa hv ni kweli mkuu wa kaya alipata GPA ya 1.8 nilishawahi kuuliza humu jamvini sikujibiwa mwenye kujua naomba ajibu
     
  20. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Nini faida ya ushiriki wa Rais wetu kwenye mkutano wa G8?
     
Loading...