Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kaendeleza staili zake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwana wa mtu, Dec 31, 2010.

  1. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mambo yakiwa yamepamba moto 'Katiba mpya, katiba mpya,katiba'..JK kwenye hotuba yake 'amechombeza' kuwa nae anawiwa na suala hilo..na hivyo atahakikisha linafanyiwa kazi katika kipindi chake..mmmh..Ukifikiri kwa ndani saaana,unapata mashaka makubwa sana:frown: kuamini kuwa jamaa ana nia ya dhati...sjui wenzangu mnalionaje hili....!
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatuliza mungari wa watu ili apotezee. muda utaenda polepole mara 2015 katiba haitaanza kutumika maana wapendwa wake kina RA, EL, AC watakuwa wamejiweka sawa
     
Loading...