Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jk aukacha mkesha wa maombi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Dec 31, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rais kikwete kaukimbia mkesha wa maombi ya kuukaribisha mwaka mpya unaofanyika hivi sasa ktk uwanja wa taifa.
    Alitarajiwa kuwa mgeni rasmi lakini kamtuma mkuu wa mkoa wa Dar es salaam kumuwakilisha.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yupo bagamoyo toka saa 12 jioni.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    loh
    unataka akumbane na aibu ya jangwani wanamaombi wachache tu wakisali huku akiongea akasikia kizunguzungu pwaaaaaaaaaa
     
  4. u

    ugawafisi Senior Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajua hakuna la maana huko zaidi ya zinaa. Safi jk. Watu wanaenda kukesha wamevaa vimini. Mtujulishe watoto wa zinaa watakaopatikana kwenye mkesha wa mwaka mpya. Ukhabith tu umewajaa.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Zinaa ni yupi mbona sijamwona kila nikisoma maneno yako embu nisaidie mpwa amevaa nguo gani yukoje ana shape gani mpwa
    happy new yr zinaa
     
  6. K

    Kivia JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utachezaje rumba la yesu na mke wa mwenzako tena gizani uwe salama ?-matokeo ni zinaa.
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwakilishi wa Chadema anaitwa kusalimia na watu wanalipuka kushangilia. Anaitwa Miriam Glory Mkumbwa naye anadai ni mhubiri
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao ni wamoja!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hongera JK, hakuna la maana huko. Hakuna la maana zaidi ya kuambukizana ukimwi
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Happy New Year mzee!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    aiseee....!!. Mia
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bahasha za michango zimetembea ? Hati miliki ya hilo onyesho ni la kanisa gani ? Maana kuna mauzo ya DVD?
     
  13. B

    BABA KEREN Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mwaka jana Mgeni Rasmi alikuwa Mheshimiwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania DR.Mohamed Gharib Bilali

    Sasa Mwaka Huu walidhani Rais Jakaya Kikwete angekubaliana nao! Maana hawa jamaa ni tofauti na Malengo ya Heshima la Kanisa! Ndio maana Rais Kikwete kaamua kwenda kwao! Na siku zotemwenda kwao si Mtoro!

    Wanakwaya wamevaa nguo Mpaka chuchu tunaziona mbaya zaidi vimini vimebana hadi Pindo la Chupi linaonekana! Achilia hilo kukatika gani kule Kama Small Jobiso au Jesca Charles hii inaonyesha kuwa Mungu kaonekana Mtu na Si Mungu!

    Ole wao jana Yesu angerudi nasema asingechukua Kwaya nzima Maana hakuna adabu hata kidogo maana mimi nilikuwepo!

    Sinza Christian Center wamegeuza Dili la Mwisho wa Mwaka! Namna hii ni Hatari kwenu na Kazi ya Mungu mnaitia Doa!

    Mbaya zaidi Mshereheshaji a.k.a MC. Lawrence Mwantimwa anatudanganya Rais Kikwete yupo Juu ya Jukwaa wakati sisi tunamwona Mkuu wa Mkoa Mheshimiwa Sadick namna ni Kufanya Usanii kwenye Mamlaka ya Nchi na Taasisi ya Rais.

    Kiukweli kama mtakaa vema jipangeni zaidi katika kuutafuta uso wa Kristo na si Michongo ya Kutafuta Pesa na Kuuza Sura! Mungu hataniwi hata Kidogo!

    Kama hamtambuli nguvu za Mungu kwa Ulimwengu uliza wana wa Kora kilchowakuta wakati Husika walipotaka kuleta Jeuri na Dhihaka!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    ana haki ya kwenda kokote. Hata bagamoyo anaweza kwenda akakesha kumuomba Mungu wake. Mradi ametuma mwakilishi intatosha.
     
  15. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ukiwa nyumbani kwako unaweza kuliombea taifa

    DUA HAINA MBWEMBWE KOKOTE IKISOMWA ITAMFIKIA SUBHANNA
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Bila shaka amekwenda club to unwind. Stress za 2011 si haba.
     
  17. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afadhali hakuja angetuharibia wengine mood zetu tu tena binafsi nikichanganya na ile hutuba yake ya jana network zingekata.
     
  18. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Maaskofu na wahubiri mashuhuru wamejaa kila kona ya nchi wanaacha kuwaalika katika shughuli zao za kidini, badala yake wanajipendekeza kwa mtu ambae hamkubali Yesu kuwa mwana wa Mungu kuwa mgeni wao rasmi. Kama huu sii wendawazimu ni nini. Hapa ninachoona ni mchongo wa kupanua hirizi za kunasa mshiko. Afadhali amewakatalia, mwaka huu watakula kwa Yesu wanaesema kuwa wanamwamini. Magogoni no mshiko!!
    .
     
Loading...