Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apuuzwa, mahabusu pia waachiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,471
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Ikiwa jana Rais Jakaya Kikwete ametoa msamaha kwa wafungwa 2973,mahabusu pia wameachiwa. Ni taarifa za uhakika. Kati ya mahabusu hao waliofaidika na msamaha huo,wapo wateja wangu wawili. Ifahamike kuwa wafungwa hutofautiana na mahabusu. Mahabusu ni wale wanaoendelea na kesi zao. Wamenipunguzia kazi...
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Nia yako hasa kwa hao wateja wako ni nini? Kuhakikisha wanakuwa huru, sio?
    Lawyers! Sijui kama kuna hata mmoja huko peponi!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmh! lulu pia kaachiwa?
     
  4. S

    Shaabukda Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama nimemwelewa vizuri nadhani anakusudia kusema ameingilia mchakato wa kimahakama.

    Hata hivyo hili la kuachia mahabusu (kwa msamaha wa rais!) kwangu bado haliingii akilini kwamba linaweza kufanyika. Maabusu wanasamehewa adhabu ipi ikiwa bado mahakama haijhasema kama wana makosa ama la na hata adhabu haijatolewa!?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili nila kwanza kutokea duniani na la kwanza Tz nazidi kuwa na wasiwasi na Jk pamoja na washauri wake maana sidhani kama unaweza kumsamehe mtu ambae hajulikani kama ana kosa ama la, mahakama hapo imesimama wapi? Maana ni kama imeingiliwa uhuru wake
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tanzania ni nchii pekee dunuanu ambapo uzembe haujawahi kusababisha hasara
     
  7. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kawaachia MAHABUSU!!!

    Atakuwa amewaachia WAFUNGWA
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unambishia Vuta - Nkuvute, amesema wateja wake wawili ambao ni mahabusu wameachiwa.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Labda ni katika pilikapilika za kutaka kumfungulia na kumwacha huru Lulu anayetuhumiwa kwa mauaji ya Kanumba na wakati kuna tetesi za Ridhiwani Kikwete kumnunulia gari Lulu na kukutwa na messege muda mfupi baada ya kifo cha Kanumba inayosadikiwa kutoka kwa Ridhiwani. Hii Mkulu anatakiwa kutumia kila liwezekanalo kuinusuru familia yake kutoingia kwenye kashfa ya kesi hiyo ingawa haiwahusu moja kwa moja.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna jamaa mmoja alikuwa mlinzi wa kampuni flani bunafsi, kumbe pia alikuwa anajihusisha na vitendo vya ujambazi..akadakwa mwaka jana..alikuwa mahabusu tu ila leo nimemwona mtaani aliachiwa naye!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani huyo ndo wa kwanza kuachiwa
     
  12. S

    Starn JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAteja wako ulikuwa unawauzia nini?
     
  13. d

    dguyana JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama walishasema hawana hela za kuendesha kesi. Sasa hii ni njia moja wapo ya kupunguza kesi walizonazo kwa sababu hakuna hela>>>>>
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hili sasa jipya, pamoja na kuwa si la kisiasa lakini hiyo mesage toka kwa mtoto wa Jakaya ilikuwa inasemaje???ina mahusiano ya moja kwa moja na kifo cha kanumba??
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wametolewa tu lupango au kesi zao zimefutwa?

     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Crapu crapu Crapu
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huwa sioni faida ya hii misamaha, wanaopata misamaha wengi wao tunafahamu njia wanazozitumia kupata hiyo misamaha. Mtu amefungwa kwa kesi ya ubakaji, mauaji, unyang'anyi wa kutumua silaha lakini anapata msamaha. Masikini nchi yangu imeoza kila mahali
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Mna uhakika na mnayosema??ulizeni mpate cha kusema sio rahisi kama mnavyofokiria ni mchakato mkali sana kuweza kuhonga hadi kupeta kupat huo msamaha kama kweli huusiki nao sio rahisi ulizeni acheni maneno maneno ya mitaani
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu wameachiwa huku kesi ziko mahakamani? Kwa hiyo kesi zao zikitajwa huko mahakamani Magereza watasemaje, kwamba Rais aliwafutia mashitaka?

    Hizi deal huwa zipo na watu huwa wanachomekwa na kuachiwa lakini huwa ni wafungwa wanaotumikia vifungo si mahabusu ambao hawajahukumiwa. Ikiwa mahabusu wameachiwa basi mahakama nazo zitakuwa zinahusika.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu Skills4Ever anachosema Narubongo hapo juu ndicho hutokea. Wafungwa wengine hucheza na kupata vyeti vya madaktari na kuonekana kwamba wana Ukimwi ama ugonjwa wowote ule usiotibika na kuingizwa kwenye msamaha wakati wakitumikia vifungo hata vya mauaji na hutoka huku wakiwa buheri wa afya. Hizi deal zipo kibao ila la mahabusu ndio kwanza naliskia leo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...