Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amebanwa na mfumo mzima wa CCM lakini inaonyesha dhahiri hapendezwi na ufuatiliaje wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buzz, May 1, 2012.

  1. b

    buzz Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JK amebanwa na mfumo mzima wa CCM lakini inaonyesha dhahiri hapendezwi na ufuatiliaje wake katika uwajibikaji.
     
Loading...