Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alipodai ilibidi wafanye kazi kubwa ya ziada kushinda uchaguzi huu ulimwelewaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 7, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kauli ya JK jana kwenye hotuba ya kuapishwa kwake ambapo alikiri upinzani uliwasumbua na ilibidi wajipange upya na kufanya kazi ya ziada ili kushinda uchaguzi huu ulimwelewaje?

    Mimi tafsiri yangu ya haraka haraka iliniongoza kuamini JK alikuwa anakiri kuwa nguvu za ziada ni uchakachuaji wa kura zetu na hivyo kurudi madarakani isivyo halali na kinyume na sheria.......

    Vile vile JK aliposema ilibidi wajipange upya niliamini moja kwa moja ni vikao vingi vya siri kama kile ambacho barua yake ya kule Mwanza ilikamatwa ya kupanga kuiba kura na ambayo wengi wa walioshiriki kikao hicho wamekuwa wakijigongagonga katika utetezi wao kuwa hawakushiriki hicho kikao.......................ni JK tu ambaye hadi leo yupo kimya juu ya ushiriki wake wa hicho kikao ikiashiria ya kuwa anakubali alishiriki.........................kimya maanake ni ndiyo.............tu................hakuna utetezi mwingine.....................


    Sijui nanyi mna tafsiri zipi juu ya kauli hizi za huyu Mheshimiwa ambaye mimi ninaamini ameingia madarakani kwa mlango wa pembeni siyo ule wa kisheria hata kidogo.............
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    waliiba kura zetu za chadema
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kama mnakumbuka kuna mchangiaji mmoja aliwahi kutuhahablisha hapa kuwa Jakaya alikuwa amefanya safari ya ghafla na alikuwa Mwanza katika bilika pilika za uchaguzi!! Ndio wakati huo huo hicho kikao cha siri kilipofanyika!!
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi ninamshangaa huyu "jini-ass Braini" hataki kuyaona haya, RUTA, ninaunga mkono hoya kwa 1979%. Ni vigumu kutuambia leo dr. Slaa kapata kuta 2.3ml, wakati kipindi cha kuomba UDHAMINI TU wa kugombea Urais alipata wadhamini 1.87ml (hawa ni LAZIMAAAAAAAAAAA wawe wapiga kura wenye shahada) kwa mikoa KUMI TU!!, vipi kuhusu mikoa mingine ambayo hakutembelea, ambazo baadae tulikuja gundua kuwa ni ngome imara za CHADEMA?? hata kama wadhamini hawakujitokeza kupiga kura si zaidi ya 30% ya wadhamini?? in this case -30% ya 1.87ml ni around 0.58ml ambao waliopiga kura ni almost 1.3ml ya WADHAMNI PEKEE?? vipi KUHUSU MIKOA iliyobaki na mikoa mingine ambayo ni ngome ya CHADEMA, kwamba chadema imepata kura 1ml tu (TAFAKARI)?. sitaki kutukana maana naiheshimu hii forum, kwa maendeleo ya hoja , ila ningekuwa mtaani @>:#KK$K#::#PPK<#&$*^&@* ZAO
    NAUNGA MKONO HOJA
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ni vyema JK akakiri mapungufu yote yaliyojitokeza na halafu akakaa na Dr. Slaa kuja na mikakati ya kuboresha utawala bora ya kuhakikisha chaguzi zijazo zinakuwa ni za huru na haki badala ya hivi sasa ambapo CCM ndiyo imejivika joho la kutuchaguliwa viongozi wetu ambao hatuwahitaji
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hoja ipite bila kupingwa.
     
  7. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majizi majambazi makubwa yataaibika tu..subiri 2015!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    JK ni vyema akajitokeza na kuteleza ukweli alifanya nini hadi akwa Raisi wa hiki kipindi cha pili......................Only the truth will set him free..................................
     
  9. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasema Igweeeee kwenye hoja, uchakachuaji umefanyika sana hili hata asiyetaka kukubali kinywani analitambua moyoni mwakeikiwa ni pamoja na mheshimiwa JK. Ila yana mwisho, 2015 will not be the same again. :nono:
     
  10. M

    Munghiki Senior Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wngu kazi kubwa waliyoifanya kurudi madarakani ni ujambazi wa kuiba kura za wananchi!
     
  11. A

    Anaruditena Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamba kasema 2015 watanzania watasahu yote maovu ya CCM na watawapa kura tu!, kama sivyo wizi mtindo mmoja. Tume huru ndio dawa ya hii kansa ya CCM ya wizi
     
Loading...