Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK acha kujipendekeza, wameshajua uswahili wako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bless the 12, Jun 5, 2011.

  1. Bless the 12

    Bless the 12 Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni nimeona msururu wa kujipendekeza kwa rais kwenda kwenye sherehe za kikristo. Nadhan Jk anajipendekeza tu kwa wakristo maana ameshajua ameriharibu mwenyewe kwa kutengeneza vita ya kidini. Sasa hivi kila kukicha anatafuta wapi wakristo wana sherehe, hahahaaa hata hana aibu kwani mbona haendi kwa masheikh wake au wamekufa ndo maana anatangatanga! Kwa kuwa ulinzi haupo tena.

    Rais usijiaibishe kama mtoto mdogo, sie tumeshamgundua upuuzi wako unataka kutupumbaza eti uko karibu na wakristo ili baadae ahakikishe 2015 uweke muislamu. Hakuna mtoto mdogo siku hizi, umeshafulia!!

    We fanya maendeleo ya nchi tu ndo tukupime vizuri.
     
  2. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    most urgent: Mods, please take this thread out!


    threads of this nature should always be trashed, please!
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    nimekugongea thanks,mkuu!!

    hata aendeshe liturujia bado kichapo kinabaki palepale sio kwa didni yake bali kwa poor performance yake kama Rais wa JMT!!
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahah na sasa hivi yupo mbinga kuhudhuria kusimikwa kwa askofu, jimbo katoliki
     
  5. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaishiwa sera huyu, dawa wasimualike tena kwenye sherehe zao
     
  6. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yeye si ndio alituma watchdog wake waseme kua dr slaa ni padre wa kikatoliki, mbona anaenda kwa ma padre tena
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jitu la ovyo lile!!!!
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani, ni vema kudadisi jambo na kulijua kiundani kabla ya kusema au kuandika. Tujiulize huyo JK kwani huwa anajialika?
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    abatizwe awe mkristo
     
Loading...