Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsia ipi ya ni mtoto b

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 23, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kawaida mwanamke akijifungua,kama ni wa kiume utasikia wengine wakisema afadhali,wengine jambazi,akiwa wa kike utasikia wengi wakiponda eti katuletea malaya,wengine bora ametuletea mama,je jinsia inahusikaje na ubora wa mtoto?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naanza mimi mwenyewe kwa kusema kuwa,kawaida kuku hawezi kutaga yai viza ila uatamiaji wake mbovu ndo unaweza kusababisha uviza wa yai!
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni upuuzi, nathubutu kusema hivyo.
    Kama baba au mama anasema kazaa malaya, basi ye ndo malaya zaid manake ye nd mama/baba yake.
    Watu hawajui, wanadhani vitu vingine ni kua wanstahili kumbe ni barakatu,
    utajaliwa vipi mtoto halaf unamwita malaya au jambazi.
    Tunawalaani watotot wetu wenyewe halaf badae wakija kua malaya/majambazi
    tunaaza kulalamika.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    sio vizuri kunena maneno hayo kwa mtoto uliyekuwa unamsubiri kwa kipindi cha miezi 9
    kuna malezi ambayo yanapelekea mtoto wako kuwa jambazi au malaya
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bibi yangu aliiniambia
    "sisi tunazaa lakini hatujui tunazaa nini"
    haya wale wenye akili za kitoto piteni tu
    na wanaulewa huo msemo msiudharau..

    Mtoto ni zawadi , hatuna uwezo
    wa kutabiri watakavyo kuwa..
    cha muhimu ni sisi kuwapa malezi
    bora na kuwapa miongozo mema
    lakini papo hapo tukumbuke wanakua
    na akili zao wenyewe kuna wengine wataonyesha
    mapema watakavyo kuwa lakini kuna wengine LA..
    na si vema kumtabiria mabayaa...
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Afro hilo nalo neno!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sishangai maana wapo ambao hata majina ya watoto wao hua yanaasharia kwamba wanaona kama mizigo tu!!Kumsema mtoto hivyo sio vizuri wala sio sawa....mtu mwenye perception ya aina hiyo kuhusiana na watoto sidhani hata kama anatakiwa kuwa na watoto!
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Ee Mungu kwa huruma zako uwarehemu wanaowabatiza watoto wachanga wasiojua kitu majina ya ajabu ajabu, naomba uwabadilishe vinywa vyao viweze kunenena ukuu wako badala ya kuwaza maneno ya kijinga na kipumbavu, naamini we u mwema na unatenda kazi zako bila kifani, fanya miujiza yako baba ktk hili" amennnn!
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie nawapenda sana watoto wa kike maana wanahuruma kuliko, kila siku mtoto wa kike hukumbuka kwao hata kama kaolewa lkn Mwanaume bwana akioa hapo sasa kila kitu hufanya zaidi au huanza kutengeneza UKWENI kwanza then kama zipo kwao kama zikiisha anaishia hapo hapo...Fanyeni Uchunguzi hapo, ingawa mie ni mwanaume ila nitapenda sana kuzaa wa kike na nikimsikia mtu anasema chochote tu juu ya watoto wangu...nasababisha msiba...
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Na anayetabiria ashindwe kwa jina lake Yesu..na mimi nikimsikia akisemea mbovu wanangu walahi hata nisikie tu kupitia kwa jirani...Maisha yake matatani....
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh haya maneno mi siyakubali,mtoto ni mtoto, ndio maana tuliambiwa waacheni watoto wadogo waje kwangu, msiwazuie................
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulimi unaumba
     
Loading...