Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JINSI YA KUUNGANISHA PC 1 KWA MONITOR 10(aka PC 1 user 10)!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Jun 14, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Yeah!! sijakosea kuandika ni kweli kabisa kwa sasa Technology ipo mbali sana zaidi ya tunavyofikiria watanzania na madeni ya Dowance na Tatizo la TANESCO!!

    OK...

    Kwa watumiaji wa UBUNTU sasa unaweza unganisha MONITOR 10 zikatumia PC moja tu na kila user akawa anajitegemea bial interfearance yoyote!!

    ni kweli Kila user anakuwa na MONITOR yake Keyboard yake na Mouse yake!!

    Nazote kumi zinatumika kwa wakati mmoja. yaani huyu ana peruzi JF mwingine ana type maandishi, yule anacheza game mwingine anaaa....yaani wewe tu.

    Tena sio mwisho kumi tu unaweza unganisha hadi Hamsini 50 users kwa 1 PC!!
    (Yeah ulizani unajua kumbe hujui kitu)

    Faida:
    unaweza unganisha kwa OFISI ukapunguza gharama,kwa kununua PC 1 tuu!! na monitor kibao
    mfano--internet cafe
    ---shule aka skuli

    HOW:
    Userful MultiSeat Linux 2011 Complete Virtual Desktop School Computer Education Solution

    Ni program ambayo unainstall kwenye pc ambayo unataka iwe ndio main.

    yaitwa userful multseat.

    ukisha install unaunganisha usb hub port 2

    ambayo ina port 10 na 10

    so total port ni 20..... so kila port unaingiza usb mouse na keyboard

    so utapata 10 users.

    na VGA port ipo kama usb hub na yenyewe unaunganisha 10 monitors..

    ok kama huelewi helewi hii hapa ni site yenye program hiyo na maelekezo.

    kwa bahati mbaya FREE TRIAL unaunga computer 2 tu kwa 1 pc Kama ukipenda unai nunua.

    Home : Multiseat Linux Desktop Virtualization And Secure Centrally Managed Computers - Userful

    haya wajasiria mari!!! wenye cafe....wenye ofisi zetu zile mafundi simu ... kazi ni kwako jamaani

    Cheers!!!!
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii nimeipenda, lazima niitumie tu
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni lazima UBUNTU tu?
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    So far ubuntu ina support hadi Monitor 10 to 50..kuna apllication ya window ila haifai kitu...so labda tusubiri so far HAMIA UBUNTU
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ndio kaka fungua internet cafe!! au unaweza kuwa mjasiria mali ukawa una introduce hii kwenye maofisi uta MAKE MONEY mkuu!! mi napenda kuiita MTUNGU pc1 inapigwa mtungo na Monitor 10 dah..
     
  6. Dazyd2f

    Dazyd2f Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani Ubuntu ni balaaa....... xaxa what about the spid inakuwa the same au inapungua....... @ Sharobaro
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    ngoja nipige ramli
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mzee sina uzoefu na ubungt,ngojs nisubiri windows,unaona tutapata lini?
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Windows wana kitu kinaitwa Termimal Service au Kwa jina Lingine Remote Desktop client (RDC). Anyway yenyewe haiko sawa sawa na maelezo haya lakini kwa current windows server version may be inawezekana

    Miaka ya nyuma nimetumia kitu kitu kinatwa Thin client ambayo hiyo thin client wakati huo kazi yake ndo ilikuwa kama hub ya kuunganisha keyboard na monitor na central server. So instead kila mfanyakazi kuwa na PCkulikuwa na Thin client.

    So kwa windows ,Termial service na thin client inaweza kuwa ndio mbadala ama unataka cafe au ofisi kuwa na central server ambazo terminal kibao zitaunganishwa. hapa kwa micrsoft inabidi ununue Terminal Service client/ connection licences


    Kuna jamaa wanaitwa Citrix nao wana solution yao. nadhani Google wanashirikiana nao kwenye project yao ya cloud.

    Obsatcle ya citrix na Microsoft nni licence feeee. So hiyo ya Ubuntu ni mombozi.....
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sharobalo umeshaitest hii kwa pc zetu za "pentiamu foo"? RAM512 na processor 3ghz: watumiaji kumi nadhani pc itakuwa inaitika "abe", au ukicomand kitu unaenda kuchukua serengeti kwanza ukirudi unakuta pc inakuuliza "ulinitumanini vile!"
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lakini mi nahisi ndo maana wao waka weka free kwa user wawili ili hata nyie wenye 512 mb mnaweza kusurf..imo!..
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna kifaa kimoja kinaitwa matrox ambacho kina dvi na analogy hicho unaweza kuunganisha monitor hata kumi na zaidi
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna internet cafe moja somewhere mwenge nimeona hiyo kitu 1pc 3monitors
     
  14. sandet

    sandet Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Si hivyo tu, kuna kifaa kinautwa NCOMPUTING kinapatikana hata katika maduka ya bongo..baadhi ya benki wanatumia..Arusha kifaa kimoja kinauzwa $ 150. Waweza soma ziadi kuhusu hicho kifaa..follow this link product overview | NComputing
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sharo, hii kitu umeirahisisha mno. Hiyo USB hub siyo yoyote tu, ni ya kwao hawa jamaa wenye hii softiwea yao -- inaitwa USB MultiSeat device, na pia siyo bure kama unavyotaka tuamini. Unainunua na utahitajika kulipia licence.

    Nimewasiliana nao ili kuona uwezekano wa biz, nitaleta feedback wakiwasiliana na mimi.
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu. Pia kuna NGO moja hivi inaitwa AfricAid, walishirikiana nao na wamefunga kwenye baadhi ya shule ikiwemo Arusha Sec.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    popote kwenye Technology basi kuna urahisi
     
  18. S

    Soki JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wee SHAROBALO bwana! Sometimes lugha unayoitumia huwa unanifurahisha sana kwani inatamanisha mtu kusoma uvumbuzi wako au jambo lako jipya au chochote! Keep It Up!
     
  19. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kaka speed ile ile hada kama unatumia pentium 3. pia itadepend na package gani ya ubuntu unatumia kwani kuna package nyingi za ubuntu kutokana na matumizi yako ukiweka ile ya skull
     
  20. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mkuu nimetest hii ya monitor mbili kwa pc moja....speed test yake ilikuwa vilevile kama natumia PC 1 na monitor moja...the thing is ubuntu haitumii processor kama windows yaani watu hatujui tu.. nilikonnect kwa kutumia pentium 3 na wote tukawa hatuoni tofauti ya speed kupungua so..i think kama ukitaka kufunga Monitor 10 basi pentium 4 speed 1g itakuwa minimum requrement ila hii sijajaribu!so ngoja tununue hii software halafu tuunge computer 50 za shule au ofisi halafu tutapata jibu!!(dili hili ngoja nitafute namba ya mwenye st marry!!! haha joking mkuu)
     
Loading...