Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumgundua mkeo kama anataka kwenda katka miadi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jan 1, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkeo ukiona anaomba ruhusa yakutoka 2week be for ujue kunakitu sichakawaida!!jifanye kama ujali maana kilasiku atakuwa anakukumbushia hasa siku zikiwa zimekaribia akikumbishia mwambie sawa darling nimeisha kuelewa hiyo siku yeye anayotaka kutoka shinda nyumbani siku hiyo atafanya shughuli zake mapema saa tano ameisha maliza kajipodoa pafyum yake kajipulizia wewe nenda chumbani jilaze lazima akuage sasa jifanye unatoka katika usingizi kabla ajaondoka muite preta njoo akija mwambie nataka game!!atakukatalia kwanguvu zote nawewe usilegeze msimamo akija do one goal!!mwambie haya sasa unaweza kwenda utaona kanyong'onyea mara aseme sijui nisiende??akienda hatakaa mda mwingi atarudi sasa jiulize maandali ya week 2 yalikuwa ya nini??jua kulikuwa na jambo hiyo ndiyo dawa!!Happy new year.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ktk sayansi huwa wanaweka factors mbalimbali (km temperature, pressure, etc) kuwa costant ili ku-deal na factor moja! Kwa mfano wako umeangalia factors nyingine zinazoweza kumfanya mkeo aahirishe safari zaidi ya kumtaka kimapenzi akakataa?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ndiyo final!!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hee! We kaka kwani mkeo akikwambia anataka kutoka ni lazima awe anaenda ku do?
    Kumlazimisha penzi ndio ubakaji wenyewe.
    Kama unahofu na anapoenda si uende nae.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    unamwambia akirudi tena una hamu ya game?hivyo akipiga hesabu bao zaidi ya tatu mhh atahairisha
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hee! We kaka kwani mkeo akikwambia anataka kutoka ni lazima awe anaenda ku do?
    Kumlazimisha penzi ndio ubakaji wenyewe.
    Kama unahofu na anapoenda si uende nae.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hawezi kukubali anajua utamgundua na hawezi kwenda kwenye mihadi wakati down kumesha harabika!!!....lol!
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    with due respect bro, personally i believe that human beings are so complex that they can not be interpreted in such simple fashions. sorry, i disagree with this one.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Well thnks noted!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi machangudoa wanafanya na wangapi kwa siku vile? Je hawaaribiki au kuchoka?
     
  11. P

    Popompo JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uongo huo!
     
  12. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni uongo uliokomaa do you have any evidence that if your wife is going out is for evil things? are you married may be you are still young am sorry for you my dear brother!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    What do you mean??sorry for you but i have a grand she,he!!
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii yako kali
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena ukitaka kumkomesha zaidi akija kukuaga kitandani mwambie dear hata mimi nilitaka kwenda hiyo sehemu basi tutaenda wote. Ukimaliza nilitaka kwenda kumtembelea ndg yeyote mtaje walaah ataahirisha na kuanza kusema kuwa kama tunaenda na wewe basi mimi siendi au akagaili kabisa ukiona hivyo jua alitaka akamegwe!
     
  16. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh we vipi mbona hiyo c tabu ni suala la yy kuingia bafu kuoga na kusafisha mashine vidhuuri na akifika kwenye miadi anaburudika kwa raha zake , cha msingi ni ww kumridhisha kama ukimshughulikia kwa lengo la kumkwamisha unajidanganya
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo umeongelea house wife!!!!!!! all in all mwanamke/mwanamme akitaka kusaliti ndoa ana muda wa kutosha kabisa. hata haihataji ku involve other party
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kakakiza ukiona hoja inapingwa bila hoja ujue umewashika pabaya.Thanx kwa kutujuza !!
     
  19. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie nimependa avatar yako mpya ..kakakiiza,sijui ushafika mjini ukafanya mascrub,manake ile iliyopita ilikuwa noma....:redfaces::redfaces:
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo Mkuu kwa wale wanaopenda ngoma iliyochakachuliwa kabla basi utakuwa umewaandalia vizuri kweli,na kama wewe mwenyewe ukionja ngoma iliyochakachuliwa kabla yako basi nadhani utaanza kuchukua wake za watu na utawapa sharti kabisa kuwa kabla ya kuja kwangu mumeo akuchakachue japo kidogo,maana utamu wake hauelezeki,na kama huniamini mimi tafuta wazee wa mitungo watakuhakikishia hili ninalokuambia.
     
Loading...