Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi viongozi wa tanzania walivyo/wanavyorudisha nyuma uchumi wa nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 22, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zama za wakoloni kweli walitumia nguvu kazi ya wananchi na rasilimali za nchi kujipatia utajiri mkubwa na matokeo yake leo ulaya hawashikiki kwa kila kitu.utamaduni huo umerudi tanzania na afrika kwa kuuza nchi kwa wawekezaji na kuandika mikataba ya kifisadi.bora yupi?
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora Kikwete.
     
Loading...