Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Kilosa limechoka sana, Mkulo anafanya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karhumanzira, Dec 18, 2011.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    WAZIRI WA FEDHA NA UCHUMI MHESHIMIWA MUSTAFA MKULO

    Picha za chini ni city center yani ndo kwa dar,ni kuanzia NBC hadi Akiba,Huyo jamaa mbona jimbo lake halina maendeleo,inflation rate ipo juu,hivi anafanya nini cha umuhimu?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    City Center.jpg
    City centre1.jpg
    City Cntre.jpg
    City cntre2.jpg
     
  2. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bado sijapata uhusiano wa mada na picha za kilosa.

    nilitegemea nione nyumba za tembe,
    miundombinu (shule, hosp, barabara n.k) mbovu,
    wananchi waliokata tamaa n.k
     
  3. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaa Hapo ndio City center yani hapo ndo kama NBC near New Africa Hotel,Vumbi tupu barabara vumbi na bado hauoni kitu 9th dec?
     
  4. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio Town,kwa mbali kuna jengo la polisi(yani ndo central yao)


    Jengo La mbele ni Police.jpg
     
  5. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio uwanja wa mpira yani tuseme ndo kama karume yao

    Uwanja wa mpira town.jpg
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungepata picha za zombo na madudumizi ingekuwa safi sana.
     
  7. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huyo sio raia sasa apeleke maendeleo kilosa yanini
     
  8. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mshahara wa kuwachagua wabunge wa CCM. Muulizeni pia Kombani kuwa Mahenge ikoje? Aibu kwa mawaziri wanaochakachua fedha na Katiba kuona jinsi majimbo yao yanavyochoka huku wenyewe wakila kuku kwa mrija. Kumbe umaskini huo ni mishahara ya majimbo yanayoapa kufa na CCM.
     
  9. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mshahara wa kuwachagua wabunge wa CCM. Muulizeni pia Kombani kuwa Mahenge ikoje? Aibu kwa mawaziri wanaochakachua fedha na Katiba kuona jinsi majimbo yao yanavyochoka huku wenyewe wakila kuku kwa mrija. Kumbe umaskini huo ni mishahara ya majimbo yanayoapa kufa na CCM.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa, au nyali na ibingu ndio ingependeza
     
  11. Z

    Ze Tiger Senior Member

    #11
    Apr 2, 2013
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania tijifunze, mabadiliko ya kweli hayawezi kuletwa na watu walewale , lazima tuwape nafasi watu wapya
     
Loading...