Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo Jipya Katoliki La Kayanga laundwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamakabuzi, Aug 14, 2008.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo saa saba mchana Baba Mtakatifu Benedict wa 16 ametangaza kuanzishwa kwa Jimbo jipya nalo ni Jimbo Katoliki la Kayanga.
    Jimbo hilo limemegwa kutoka jimbo la Rulenge na litachukua eneo zima la Wilaya ya Karagwe yenye dekania za Karagwe na Kyerwa.
    Pia baba Mtakatifu amemteua Padre Almichius Rwechungura kuwa Askofu wa Jimbo hilo. Kabla ya uteuzi huo, alikuwa makamu wa askofu wa Jimbo la Bukoba.
    Askofu wa sasa wa Jimbo la Rulenge amewatangazia rasmi habari hiyo waumini wa Parokia ya Kayanga itakayokuwa makao makuu ya JImo hilo.
    Jimbo la zamani la Rulenge linahamisha makao makuu kwenda Ngara mjini na kuitwa Jimbo la Rulenge- Ngara.
    WOTE HONGERENI NA MUWE TAYARI KUTIMIZA YOTE TANAYOEDANA NA TUKIO HILI
    TUMSIFU YESU KRISTU.
     
    Last edited by a moderator: Aug 15, 2008
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari Hii Ni Sawa Na Rostam Alivyoamua Kwenda Kanisani Kuzindua Album
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si sahihi kabisa kulinganisha habari hizi mbili. Ya Rostam alikwenda kwa nia ya kutumia kanisa kujisafisha wakati hili ni tangazo la uanzishwaji wa jimbo jipya na uteuzi wa Askofu mpya.
    Halina uhusiano wowote na ufisadi.
    Anyway asante kwa mchango wako kwani kila mtu ana namna yake ya kufikiri.
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Adeste Fideles
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mmmmmhhh....kaaaazi kwelikweli.....sasa mkuu Shy,,ndo kusema hujaisoma na kuielewa hiyo post ama?????
     
  6. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi naomba mtu anisaidie na maelezo zaidi kwanini Vigango na kwanini "vigango" vimekuja kwa kasi sana huku mitaa ya waKatoliki. Kuna vi-eligibility vya ku-maintain Catholism ambavyo vimeanza kuleta mgongano na ratiba zangu za maisha. (Hasa mtu kama mimi ambaye sina Kigango)

    What's up with that?
     
Loading...