Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimama surua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by amiride, Jan 4, 2012.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna jimama moja lilikuwa linapenda sana vitoto vidogo hata vile vinavyocheza barabarani. wazazi wa wale watoto wakaona jimama linawaharibu vitoto vya wakamuwekea kikao na kumwambia kama hawezi kuacha mchezo wake basi ahame mtaa. lile jimama likaamuwa kuwacha hiyo tabia kuliko kuhama mtaa. katika pitapita yake siku moja akaona bonge la mtu limejazia linashusha magunia kwenye gari akajiambia nikilipata hili mtaani watabana ******. akalifuata na kumwambia ana kazi nyumbani jamaa akakubali na kuelekea naye home.
    Walipofika hm jimama likamwambia kazi yake inahitaji usafi jamaa likaingizwa chooni likaoga,lilpotoka mazungumzo yakaanza
    Jimama: baada ya kazi unapendelea nn
    Jibaba: napenda nipate bia mbili za moto
    Jimama likaleta bia 4 mbili yeye mbili jamaa.wakamaliza jimama liakauliza
    Jimama:ukishakunywa bia mbili wapendelea nn
    Jibaba:nipate nyama ya kuchoma, wakala wakamaliza
    Jimama; ukishakula nyama ya kuchoma unapendelea nini
    Jibaba; nipate mzinga wa konyagi, mama akajuwa shughuli karibia inaanza
    akaleta chupa mbili za konyagi wakanywa zikaisha,wote wakawa wameishaanza kulewa
    Jimama; ukishakunywa konyagi wapendelea nn
    Jibaba;nipate bia moja ya kusuuzia,zikaletwa mbili wakanywa wakamaliza ndo wamezidi kulewa
    Jimaa; ukishasuuza unapendelea nini
    Jibaba: sasa nataka nipate mtu anifireeeeee
    Du kumbe jamaa jishoga
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    peleka upuuzi wako huko, wewe nae utakuwa ni shoga tu. So kichekesho kiko wapi hapo?
     
  3. a

    amiride JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona umejistukia au ni wewe nn
     
  4. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli mpu.bavu kitu gani hujaelewa au unaf.lwa mwenyewe nini. Jakumbumba bana kweli chizi.
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee usilione lina misuri ukazani linabongonyoa mtu! Bureee
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kumbe laliwa t.i.g.o
     
  7. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha baunsa mmoja wa club, alimkamata dogo (sharobaro) aliyezingua club baada ya kulewa, baunsa akambeba dogo mzobemzobe hadi stoo ya club akafunga mlango akamwambia dogo avue (dogo huku akitetemeka akavua nguo zote akisubiri hatma yake), baunsa naye akavua dogo akajua leo ni kuliwa tgo mara baunsa akainama na akatoa sauti ya ukali "dogo njoo n*f**e muuza sura we!
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    na lile shoga la zenji linoitwa ali mama bonge ya mtu. Siku 1 kuna dogo katumwa kwa Ali mama kufika baada ya kugonga mlango kufunguliwa anaona mtu kapanda na juu baunsa wa nguvu, dogo kwa woga akasema:
    Nimetumwa kwa Ali Baba
    Ali mama akamjibu: Ali baba ali babaa, sema Ali MAMA! Dogo: heeeeeeee!!!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli usione ukadhani!
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaa masikini jimama la watu loh!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    oder please ! Jf's members huu mnaofanya hapa ni utoto ! Matusi ya nini ? Hujajekeshwa na jokes ya membar peruzi majukwaa mengine, majukwaa mbona yapo mengi ? Hata tukiwaachia jukwaa hili peke yenu siku 3 mtukanane hakuna atakaetangazwa ameshinda!
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,953
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
     
  13. T

    True0danny Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tooooooooooo much matusi hivi jamani, mim nadhani kuna haja ya kumtoa mtu automatic incase akiandika matusi.[/QUO ts true wanaboaaa..baelezeee
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ha ha haaaaa!!! Duh hii stori imenifurahisha sana
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loading...5%
     
  16. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Umetisha jembe, ki chekesho, kikaali!
     
  17. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  18. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kuhic mabaya sana! huyo jimama alijua leo shughuli pevu kabomoa kibubu kumbe jibaba c ridhiki lol!
     
  19. S

    Sugar-a Senior Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi mchele kilo shilingi ngapi vile?
     
  20. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba kila mtu ana akili yake,laiti tungekuwa sawa!!
     
Loading...