Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko la pizza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyaubwii, Sep 17, 2011.

  1. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau naandaa mchanganuo wa biashara ya mgahawa pamoja na pizza. Nimekwama kujua gharama ya kujenga jiko la pizza. Mwenye kufahamu gharama za kujenga hilo jiko naomba anijuze. Au mwenye kufahamu mafundi wa kujenga jiko la pizza naomba anisaidie pia.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jiko la umeme au kuni? Fafanua zaidi.
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jiko la kuni mkuu
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    cheki wajenzi mbalimbali na uwaulize gharama zao then utalinganisha bei zao na utaamua. pia waweza tembelea mgahawa wenye jiko na ukamuuliza owner kuhusu jiko la pizza. ukikamilisha ututaarifu mkuu tuje kununua misosi
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    jiko la pizza linakua kama tanuru fulani. ungeweza kuwacheki tatedo (wako nyuma ya ustawi wa jamii, baada ya hongera bar). unaweza kuwacheki na sido ama veta.
     
  6. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mkuu nitafanyia kazi ushauri wako. Mambo yakikamilika nitawaambia wana JF waje kuonja pizza. Nashukuru sana mkuu.
     
  7. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks king'asti nitawatafuta pia hao jamaa nijue wanafanyaje.
     
Loading...