Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Saccos Endelevu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifulambute, May 19, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari ya mihangaiko wana jamii....Kwa heshima na taadhima niwashukuru wale wooote waliochangia thread ya jana aliyoitoa mwana jamvi mwenzetu juu ya kuanzisha JF saccos.. kiufupi nilipitia documents zote jana na nikagundua hili jambo linawezekana tukiwa real commited. Kanuni, Sheria na miongozo ya kuanzisha Saccoss ipo na tutofautishe Saccoss nan DECI,.

    napenda kutoa hoja ya kupata member wa saccoss waliotayari ili tupate forecast ya member watakuwa wangapi.......kwa kuanzia tunaweza kuandika majina yetu tu then tutakapoanza uandikishaji lazima uje na legal document zinazokutambua wewe na sio synony name.

    N.B TAFADHARI UWE SERIOUS NA UWE KWELI EXPECTED MEMBER WA JF SACCOS

    AHSANTENI

    NAME
    1. Kifulambute
     
  2. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF Marketer
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..........Kbd
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kwanza kwa nini umeanzisha thread nyingine wakati hakuna toauti na ile? au unafikiri ukianzisha thread unaongezewa salio kwenye simu?
    pili hapo kwenye red ushatukosa wote humu
    tatu umegenerelise hujaweka strategic au plan ya hiyo saccos unayoitaka, kila kitu lazima kiwe na plan, tuwekee plan sheet yako humu
    nne mods unganisheni hii thread na ile nyingine kule
    tano: karibu JF
    Amani iwe nawe:
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimegundua watu walikuwa wanasupport lakini wanaogopa JF Saccoss
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Sikuwa naipata post ya jana nilikuwa na shida na net so nikajua mods akiipata atailink na ya jana.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba tuendelee na list iliyo mwanzo nimepata link sasa net yangu ilileta shida.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kaka Umeachana na yale mabo ya tiGO na kuwa Mtakatifu? Hatua Nzuri sana!!
    Hatua nzuri Muhimu usiwe tu Mtakavitu!!!
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    2.Mtumishi Wetu
     
  10. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Smarter
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Katavi.....
     
Loading...