Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Reality Check-Novaya Gazeta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Jun 23, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila mara hupenda kufanya reality check kujua kama ninalofanya ni sahihi au si sahihi, kama ninayoyapanga yanatimilika au hayatimiliki.

    Leo naomba nifanye reality check ya Jamii yetu JF, je kukuru kakara zetu zina impact gani? zinawafikia kina nani na ni vipi tunaweza kuwa na impact ya kweli na si kuishia kuwa ni gumzo kati yetu mithili ya nguvu ya soda?

    Naomba msome hii nukuu hapa chini, kisha tujihoji kama jamii, ni kiasi gani tunafana na hili gazeti la Urusi?

    Je kelele zetu huishia kwenye masikio kidogo na hatuna impact ya kuitetemesha Serikali na wale Siloviki wa Tanzania?


    http://www.time.com/time/magazine/article/0,9171,1722285,00.html
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rev.

    "Gazeti Jipya" hili la JF linafanya kazi na kusomeka vizuri.

    One only has to reas Speaker Sitta's statement about Chenge to know that the speaker is certainly informed about specific proceedings at JF.

    In these bigwigs statements one is clearly steered towards concluding that the content is informed by recent discussions and probes here.
     
  3. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    YNIM,

    I always challenge myself and sort self reflection or criticism. I am asking with all the work we do here, how significantly are we impacting Watanzania wote and not a few individuals?

    Are we JF similar to Novaya Gazeta? how sucessful are we in fighting the Siloviki?
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jun 23, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kama amri kuwa wafanyakazi wa serikali wasisome tovuti ya JF ni kweli, basi impact ya JF ni kubwa sana.
     
  5. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naomba nionyeshe nukuu ya huyo official kasema hivyo.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na katika hotuba yake Dr Slaa amenukuu 'taarifa za mtandao' kuhusu masuala la Sinclair, naamini by mtandao alikuwa akimaanisha JF
     
  7. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa na kina Zitto wako upande wetu. Kuna official wa Serikali ame refer to JF baada ya kamata kamata ya Said Mwema?
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jun 24, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nimesoma hapa, ndiyo maana kwenye statement yangu nimetumia maneno "kama ni kweli" kwa vile sijapata official statement.
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Jun 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kichuguu,
    Safi sana tatizo la watu huwa hawasomi between the lines...sii kazi ndogo lakini tutafika tu tuendako.
     
  10. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hajasema jee?

    Impact ya JF ni ndogo?
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Fast forward, ffw three months later, what impact has JF made to Tanzania?

    Is JF Credibility and Popularity still strong? or it has no joined the likes of Dar Hotwire?

    With absence of "muziki na santuri" or Ufisadi story can JF succeed to be a powerful force that will bring change in Tanzania?

    Tumeishiwa hoja na kuziuza kwa nguvu zake na kuishia utumia nguvu kujenga hoja?
     
Loading...