Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF raha kwelikweli siiachi ng'o

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Dec 19, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    jamani jf ni raha nadhani sina mda mrefu nimejoini ila raha niliyonayo haielezeki, avitar zinanifurahisha sana, signatures, comments yaani raha tupu mda mwingine hata mke wangu ninamsahau ninapokuwa humu ndani natamani nisitoke jamani
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    ...hadi unamsahau mkeo?? Yako kali.

    Ila JF its a wonderful place yaani...exchanging ideas n views with lots of people u dont even know...its a great deal kwa kweli. Hata mimi sina muda mrefu tangu ni-join na ninataman ningekuwa nime-join siku nyingi...
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Endelea na jf wakukazie mkeo?. Jaribu kutenga muda.
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Duu hii kali!.
     
  5. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini bora kuliko kwenda kufanya mambo ya ajabu bora ukae zako JF .
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Soraya nakujua, unaishi nchi inayoanza na N kwenye buildings zenye jina linaaanza na K, samahan kama utakwazika ila nimewiwa kutoa hli tonge
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sawa Mzee nitajihadi maana nyie ndio wazee tuliobaki nao
     
  8. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha umepata wapi hiyo idea,mi naishi nchi inayoanzia na T,Tanzania na sikai kwenye buildings zinazo anzia na K.
    Au unafanya practical ya course uliochukuaga kwa shekh Yahya ha ha!
     
  9. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mhh yani mji unaoishi unaanza na O, tena ni mji mkuu wa hyo nchi.........mie mke wa shekhe yahaya, ameniachia mikoba
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yaani mimi hapa raha tupu soraya na mrembo by nature
     
  11. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha daaa! Inaonekana haukuwa makini hiyo mikoba bora angeniachia hata mimi.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MAZEE ! Kiubinadamu hii ulipashwa uipitishe kwenye adaptor yaani uizimue kwanza! Mf. Simu ya mkononi inapokea umeme wa volt 3.7 pale kwenye wall-socket unakua ni 240 volt, unapochomeka churger ndiyo adaptor itakayokuzimulia ama kuupunguza hadi 3.7
    sasa hapa ni kama umem'supply membar kwa 240 vlt wakati demand ni 3.7 unfair!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dogo namie niseme karibu! Hapa dogo ukiingia hutoki, kuna waliokuja bila ndevu zimewaotea hapa! Na waliokuja chuchu zimesimama na zimewalalia hapa.
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    hahahaha haya bwana....
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    VIVA JF. VIVA JF. VIVA JF. Ukiingia hutoki tena. Labda ufe.
     
Loading...