Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF kuna mambo... Kumbe ni Dume lenzako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Feb 8, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sisi ambao tuna pupa na uroho wa wadada wa humu ndani hivi ita kuwaje siku tukigundua kuwa mdada unayechat naye kwenye pm huku ukiamini fika kuwa ni mwanamke kumbe ni lidume lenzako??
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako nini sasa wakati umeujua ukweli!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamheshimu kwakukuingiza mjini bila wewe kujua!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Patachimbika, yaani uniingize mjini dume zima na midevu yangu?????
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi unaweza kuamini pm au keyboard? Kuna keyboard ya kike au kiume? Watu kwa kupenda avatar ni noma.
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utapunguza pupa
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi unadhani kila mtu ni mwanaume rijali humu ndani???!! Angalia Mkuu utakuja ibuka na mashoga :roll:
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani Bigie..nianze kuangalia hizi PM kwa macho matatu?Naanza kwa kuitilia yako mashaka!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Kuna binti alikuwa akinieleza kuwa yuko Mombasa, kumbe ni shoga bwana, nilifunga safari hadi huko baada ya maongezi kunoga hapa JF na kwenye simu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kuongea nae bado hukujua sio mwanamke!?Job true true!
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa!! Jibu lako linafanana na huyu jamaa kwenye AVATAR yako!!!

    [​IMG]

     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    mwanamke utamgundua tu kaka kadri mtakavyokuwa mnachati,
    asili haifichiki ndugu yangu!!!
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,281
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mombasa?!!!
    Wangekufanya vibaya wewe huko
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeanza tayari haya bana
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si ndio hapo chacha,
    mi nadhani mwanamke utamgundua tu,
    kuna vitu fulani lazima atateleza tu, na
    itajionyesha live!!!!!!!!!
     
  16. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo umenena,naona watu wanamalizana na avatar kwa kudhani ndo uhalisia wa mtu mwisho wa siku kutakuwa na kukimbiana hapa
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenzio mpaka sauti kadanganywa!
     
  18. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lizzy hujambo mama?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mzima wa afya!Nijuze na wewe hali yako?
     
  20. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali yangu ni njema lizzy,naona unapambana na jinsi ya kuwatambua kwa keyboard
     
Loading...