Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Beyond Keyboards in DSM what's uuuup?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Jul 27, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Title yahusika saana.

    Nakumbuka utamaduni wa kukutana wana JF uliasisiwa DSM na jembe Geof au Teamo, week end ilikuwa ikifika MMU karibu wote walikuwa wanakutana na kutafuna mbavu za vitoweo tofauti!tofauti pamoja na ze valuer. Valuer ilipanda chat sana hapa jamvini ikisindikizwa na msamiati wa infidelity. Enzi hizo baana thread ilikuwa ikiangukiwa na hio team within 5 minutes iko page ya 10.

    Nini kimetokea siku hizi au mwakutana under carpet wengine hatujui? Hongereni Arusha na Dodoma kwa ku keep it real....

    By the way wapi Teamo tangu umehama nchi kutokana na matatizo ya umeme JF dsm is not the same again.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Bora uje huku HQ........mambo si kama zamani........kuna mapya mengi.......tueleze ni lini unakuja rasmi
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Matatizo ya umeme na ukata wa mifukoni! Wengi wamekimbilia Sudan ya kusini kuwekeza.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanahitaji semina ELEKEZI toka JF-HQ-Arusha!
    Shida ni kwamba kipindi hicho walikurupuka, na matokeo yake ndo hayo!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mlikuwa mnakutana kujadili kitu gani? mbona hatujaona output ya meeting zenu
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha nahisi wenyewe watakuwa wanakusikia najua mikoba kaachiwa Aspirin, na Maxence
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks Preta, comming home soon!! Less than a month. Home swt home. Ila kwa sasa baridi banaaaa nasikia ni -10
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Labda mbadilishe agenda za vikao pamoja na venue,

    Wasiwasi wangu ni kwamba huenda kuna watu wamechoka kukamua valuer na vipapatio, wanahitaji kilaji kipya na kiwanja kipya.

    Karibuni kwa jimmy kilauri Lumo kiwanja ncha ukweli.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Raha ya arachuga si kuhamia huko,

    Unakuja kwa wiki mbili tatu halafu unasepa kurudi home ndo inapendeza

    Baridi mmeizoea wenyewe!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Kweli umenena la maana sana.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa!
    Tumekwenda beyond keyboard long time mzazi ndo maana huoni mialiko kivile. Tupo stage nyingine.

    Wana Arachuga, ni ruksa kupata update za vichwa vya dar and all that has happened tangu tulivyokuja kuwatembelea vijana wa Arachuga december last yr.

    Ni kweli tumekuwa chini ya zulia kiaina, lakini ni kwa sababu maalumu.

    Kwa update zaidi, pm mimi, teamo, gy, au mwanajamiione.

    Onyo: Msimtafute Asprin, atakuwa amelewa hataweza kuwajibu, onyo hili litadumu kwa mwezi mmoja tu.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Wengine wakikumbuka zamani wanapigwa madongo na baadhi ya watu wachache lakini hao watu wachache wakikumbuka zamani yao ni kama it's okay. I'm jut sayin'....
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Me understand DON'T!! Fafanua umetumia lugha gongana
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila mtu anajipendelea...!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280

    nidai kitochi........
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa beyond keyboard na kusengenyana behind each other's backs. Ptuuuuuuuuuuuu
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha PJ bana mmekua mmeanza kiburi eh,,,, tatizo watu wa Arusha mkija dar mnakuja kimyakimya kama mnadaiwa vile; sie bado tupo pale pale jj pa ukwe'ee
     
  18. d

    dropingcoco Senior Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisikia unafiki ndio huu, utavishwa kanga wewe
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    What's up toddler, how you doing?
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    You need to hit the door, search for a new guy
     
Loading...