Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi wanawasaka watuhumiwa wa mauaji ya mwenyekiti wa CHADEMA USA RIVER

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daudi Safari, Oct 5, 2012.

  1. Daudi Safari

    Daudi Safari Verified User

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jeshi la polisi Mkoani Arusha inawasaka watuhumiwa wawili wa mauaji ya aliyekuwa mwenyekiti wa chadema kata ya usa river.

    Watuhumiwa hao wawili walitoroka mahakama kuu kanda ya Arusha wakiwa chini ya ulinzi wa jeshi la polisi.

    Akizungumza na waandishi wa habari, kamanda wa polisi mkoa wa Arusha ameeleza kuwa watuhumiwa hao walimsukuma askari, alipoanguka wakamnyang'anya silaha na kukimbia nayo.

    Stay tuned! .............................. There is so much more to come!
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Samahani kuuliza, hivi uyu jamaa alikuwaga anaitwa said mwema bado ndio igp? Kaenda masomoni au likizo?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu kuna habari imenishtua sana eti yule jamaa aliyemchinja mwenyekiti wa Chadema Arumeru Mashariki ndiye yule aliyemny,ang,anya askari bunduki na kukimbia jana???
    kama ndio hivyo basi tujipange upya kwani hiyo movie itakuwa ilipangwa kutoka juu,nina mashaka na nepi kwa kuwa ndiye anayefanyaga deal kama hizi ambazo haoni mwisho wake utakuwaje
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kwa hili cna ubishi maana serkali yetu hii bhana....
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa hbr za kuaminika ni kwamba hakika aliyekimbia jana pale HQ ni yule mwalifu nambari moja aliyemchinja yule marehemu Mbwambo Mwenyekiti wa Chadema pale Usa river!

    Hakika ni hofu sana na jeshi letu la polisi! Hasara tupu!
     
  6. I

    IDIOS Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ss hapo wamefikia mahali pabaya sana.
    Wajipange tena wajipange sana
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa makamanda na wasemaji wa jeshi la polisi wanapimwa akili kabla ya kupewa vyeo.Mbona wote wanashindwa kupangilia uongo.Je huyo askari alikuwa mwenyewe na je anadegedege au ndio anashindia viroba kupooza joto la kwenye zili nyumba zao
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi Hilo Jeshi la Polisi awaoni hata aibu kutorokwa na Mfungwa aliyekuwa kwenye mikono yao?Hizi Sinema za Tomy n Jery sijui zitaisha lini.
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yawezekana ni jambo ambalo lilipangwa na waliowatuma kuua ili kupoteza ushahidi.
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! huu sasa msala.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,452
    Trophy Points: 280
    Danganya toto hii,wamewatorosha alafu wanazuga wanawatafuta.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hali hii, kwa wale watu ambao walikuwa kinyume naye wakae ktk hali ya tahadhari kwani anaweza kuwadhuru/kuwaua ili kupoteza ushaidi
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Bonge La Movie.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko kubaya ktk Taifa letu!
    Ni njama zilizopangwa na ccm na polisi
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,459
    Likes Received: 3,453
    Trophy Points: 280
    Hii tz lini vituko vitaisha hapa maana inakuwaje watu wanapotea

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    [h=2]Mahabusu wapora askari polisi bunduki, watoroka
    *Ni aina ya SMG akiwa na risasi kibao
    [/h]Mahabusu wawili wanaodai kuwa na kesi ya mauaji wametoroka wakiwa chini ya ulinzi wa polisi katika Mahakama Kuu jijini Arusha baada ya kumkaba askari aliyekuwa anawalinda kisha wakampokonya bunduki aina ya SMG na kukimbia nayo.

    Habari zilizopatikana kutoka kwa mashuhuda wa tukio hilo na kuthibitishwa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha, Liberatusi Sabas, baada ya mahabusu hao kufanikiwa kumpora askari huyo silaha, waliruka uzio na kuingia katika mto ulioko karibu na mahakama hiyo na kutokomea kusikojulikana.

    Mashududa hao walisema kuwa baada ya tukio hilo, polisi walianza kuwasaka mahabusu hao na kufanikiwa kuipata silaha ikiwa imetelekezwa juu ya jiwe kwenye mto huo ikiwa na risasi zote.

    Kwa mujibu wa mashuhuda hao mahabusu hao walikuwa wanatoka kwenye chumba cha mahabusu kwenda kupanda karandinga kwa ajili ya kurudishwa mahabusu katika gereza la Kisongo nje kidogo ya Jiji la Arusha.

    Taarifa za awali zilizopatikana ambazo hata hivyo, hazijathibitishwa zimedai kuwa mahabusu hao walikuwa wanakabiliwa na kesi ya mauaji ambayo yalifanyika wilayani Arumeru.

    Tukio hilo lilizua hofu kubwa mahakamani hapo baada ya kuwalazimu baadhi ya watumishi wa mahakama hiyo kujifungia ndani ya vyumba vya mahakama wakihofia mahabusu huyo kuwafyatulia risasi.

    Kamanda Sabas aliahidi kulitolea ufafanuzi tukio hilo leo na kuongeza kuwa polisi inafanya uchunguzi sambamba na msako mkali wa mahabusu hao.

    Mashuhuda wengine waliozungumza na NIPASHE walisema kuwa tukio hilo lililotokea saa 7:30 mchana
    lilifanyika kwa kasi kubwa baada mahabusu huyo kumvamia askari polisi kisha kumkata mtama na kumnyanganya bunduki hiyo.

    "Yule bwana baada tu ya kumnyanganya akawa ameikoki ile bunduki huku askari akiwa chini amelala, wakati huo askari wenzake hawakuwa na silaha hivyo ilikuwa vigumu kumsaidia."

    "Hata hivyo mahabusu huyo alipoona upenyo wa kukimbia alichomoka mbio na bunduki hiyo mkononi akielekea mto uliopo jirani kabisa na mahakama hiyo," alisema shuhuda mmoja Abdalah Jumanne aliyeshuhudia tukio hilo.

    Habari ambazo zimetanda jijini hapa lakini hazikuweza kuthibitishwa na upande wa polisi zilizodai kuwa mahabusu huyo alikuwa ni moja ya watu waliohusika na mauaji ya kiongozi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Usa River aliyeuawa kikatili muda mfupi baada ya kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashari
    ki.
     
  18. M

    Mr jokes and serious Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu tanzania yetu inapo elekea sasa kubaya sana.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Haina shida, nguvu ya umma itawahukumu, auaye kwa panga, auwawe kwa panga!!!
     
  20. Sanene

    Sanene Senior Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hio ni mipango ya hatari inasukwa cdm ar kuweni makin
     
Loading...