Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi bukombe limefanya kazi ya ziadakukamata watu wakinunua shahada

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 20, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika nimejulishwa na rafiki yangu toka Bukombe kuwa Jeshi la polisi linawashikilia watu waliokamatwa wakinunua shahada ZA KUPIGIA KURA.jESHI HILO IMEBIDI LIFANYE KAZI YA ZIADA kuwakamata Mafisadi hao kwani walionyesha kutokutii amri halali ya jeshi hilo ni hivyo kuwafanya polisi kufyatua risasi.Inasemekana polisi wilayani humo wamekuwa katka mvurugano na mbunge anayemaliza muda wake bwana Luhahula kwani amekuwa akiingilia sana uhuru wa jeshi hilo ktk kutekeleza majukumu yake.Inaonekana Mafisadi hayo yanbanunua shahada kwa manufaa ya Mbunge huyo.

    Inasemekana mji bado haujakaa sawa kwani vurugu za kuwakamata zilikuwa na impact kwenye shughuli za kiuchumi mjini hapo
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wasisamehewe hao wafikishwe Mahakamani, TUWE KAMA WACHINA SASA!
     
Loading...