Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la kujenga taifa (JKT)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BORNCV, Dec 27, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je,Kweli kuna haja ya kuanzisha JKT ktk kizazi hiki cha bongo.com iwe lazima kama zamani hizo? Ila mimi nimelipenda sana japo nahisi litatengeneza waathirika wengi sana!
     
  2. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    waathirika wa nn?
     
  3. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv/aids
     
  4. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wa leo ambao wengi ni wanasiasa karibia wote walipitia JKT lakini sioni huo uzalendo,maadili,ukakamavu na uchapakazi wao katika kujenga taifa nilitegemea wao wawe mfano bora.Sioni umuhimu wa JKT kwa sasa ni bora wakaongeza hiyo budget ya kuanzisha tena JKT(kama ipo) katika kuendeleza sekta nyingine zenye tija.
    Neno langu sio sheria..
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,856
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Huwezi kujua umuhimu wa JKT kama huna upeo wa kuangalia mambo yanavyokwenda, sio Tanzania tu bali ulimwenguni kwa ujumla.
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hilo Jeshi Siri yako lilikuwa Linafadhiriwa na Israel Nyerere alipovunja uhusiano nao kwa Nguvu ya BAKWATA waisrael Wakaenda Zao Tukabaki hoe hae... Nadhani Tulichagua Upande Mbovu... Lile Taifa Ukilipinga! Mungu ataku.... Tafuta Maandiko Utapata Jibu...
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ina maana mpaka leo bongo haina ubalozi wa israeli?
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tunatumiaga wa Nairobi..
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    We ulipitia? Mbona waliopitia karibu wote wanasema shuruba zake hata mwanamke au mwanaume ulale naye kitanda kimoja, mzuka hauji!
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    fafanua...
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    From economic point of view, hakuna haja ya kuliingiza taifa katika gharama za JKT kwa mujibu wa sheria. Hakuna haja kwa hali ya uchumi ilivyo.

    Uzalendo hautakuja kwa kuwapeleke watoto wetu JKT, bali kwa viongozi kuonyesha mfano. Hakuna atakaye kuwa lofa asiliibie taifa wakati anaona akina vijisent , MPs na posho, watotot wa wakubwa wanajimilikisha mali za wote etc. wanajizolea cha kwao. Hakuna mjinga wa uzalendo wa hivyo kizazi hiki!!!
     
  12. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    acha udini wewe!
    Uhusiano na Israel umevunjwa miaka ya 60 wakati intake ya mwisho ya JKT ilikuwa miaka ya 90...
    Hiyo miaka yote hapo alikuwa anafadhili nani...
    Eti Israel, mnawapenda sana wale magaidi eh?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    upotoshwaji!
    Mbona Misri waliwapinga lakini maisha mswano... na haya mataifa masikini mengi ya Afrika yote yalivunja uhusiano na Israel eh?
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Dini yako ndio inakufundisha hayo?
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,678
    Trophy Points: 280
    heeeee makubwa!!
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Bora jkt wairudishe nazan hawa polis vibaraka wa ccm wataacha ukimbora wao.

    Yaani itakuwa poa sana vijana wanapata mafunzo kisha wanaingia kitaa hao viongozi na polisccm wakizingua tu kinanukishwa,
    ndiyo utakuwa mwisho wa polis kuwatandika ovyo mabom,risasi,marungu na maji ya kuwasha raia pindi wadaipo haki zao.
    Haita wezekana na kutokea policeccm kumshinda mwanajeshi.
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mh vijana wa siku hizi wanavyopenda starehe. Hawachelewi kumuomba Aikael awajengee ukumbi wa disco huko huko kambini.

    Nchi yetu hii hata kama jambo ni jema usoni lazima litakuwa na mkono wa ufisadi ndani yake. Sijui huu ni mradi wa nani sasa.
    Tuunde tume teule ya bunge ichunguze kwanza.
     
  19. vena

    vena JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo KJT vip ushaanza au bado ni siasa tu
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vijana wa sass wengi ni masharobaro(uvivu mwingi)
    Zamani ilikuwa check Bob,ni mtu anaye jipenda lakini mtu mgumu.
    Sharobaro akivaa kata ****** atawezaje mwendo wa mchaka mchaka??,,?
     
Loading...