Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeneza au meli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Jul 18, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimesikitika mkubwa mmoja amedai hajui meli iliyozama ni Mv. Skagit au Mv. Seagul : na tumesoma mtandaoni TZ imeuziwa majeneza(meli mbovu toka Marekani) huenda hii mojawapo. After buying flying coffin(Atcl) they also brought sailing coffin! Viongozi msiume maneno na tunawaomba mnunue vitu vipya kisheria
     
  2. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Si jeneza mkuu, ni meli hiyo iliyozama kwani hata gari lako,nyumba yako na kila kitu ambacho wewe ulicho nacho na ambacho unakiamini kweli-kweli chaweza kuwa jeneza lako.
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli chaweza kuwa jeneza ila unapotembelea gari haina break ukipata ajali usiseme bahati mbaya. Tufanye yanayotuhusu halafu mengine tumwachie Mungu
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Serekali iliidhinisha ununuzi wa chakavu kwa sheria.
     
  5. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180

    Nimeipenda hiyo underlined sentence,hii inathibitisha kuwa iliyozama ni meli mkuu nasi jeneza,ukisema jeneza si sawa ebu edit hii post-heading tafadhali.
     
  6. J

    Job Sande New Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu wabongo hatutaki kuambiwa ukweli,kama ni jeneza si nijeneza tu.
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata nikibadili niite meli bado kuna assignment hatukufanya zinatushitaki kuwa chanzo cha meli hii kuzama....watu wa lugha wataniunga mkono...matumizi ya jeneza ni kuvuta attention lakini maana inabaki ileile
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sheria zetu pia zinawakataza wakuu kununua vyombo vichakavu lakini hawasikii wanabadili vifungu ili chakavu ifae kununuliwa
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Mkuu, kuna ulegevu na kutowajibika. Katika kuzuia na kukabiliana na majanga (Disaster mitigation measures preparedness) kama haya, kuna taasisi ambazo zinatakiwa kufanya kwa pamoja. Kwa Jinsi hali ya bahari ilivyokuwa, hata wavuvi wa kawaida maeneo ya Kilwa waliogopa kwenda kuvua. Mbona Mamlaka ya Hali ya Hewa hawakutoa tahadhari kwa vyombo kutoingia baharini ?
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hatimaye sasa serikali imekubali hii siyo Seagull ni ile scraper wamarekani waliitupa miaka ya 90 na hatimaye kuuzwa TZ yaani MV Skagit JK.jpg
     
Loading...