Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jela miaka 30 kwa kulawiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Nov 21, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Monday, November 16, 2009 10:00 AM
    MAHAKAMA ya Wilaya ya Ilala ya jijini Dar es Salaam, imemuhukumu mfanyabiashara Mohamed Yusuph (27), mkazi wa Kariakoo kutumikia kifungo cha miaka 30 jela baada ya kupatikana na hatia ya kumlawiti mtoto wa miaka 11.
    Jela miaka 30 kwa kulawiti

    MAHAKAMA ya Wilaya ya Ilala ya jijini Dar es Salaam, imemuhukumu mfanyabiashara Mohamed Yusuph (27), mkazi wa Kariakoo kutumikia kifungo cha miaka 30 jela baada ya kupatikana na hatia ya kumlawiti mtoto wa miaka 11.



    Hukumu hiyo imetolewa katika mahakama hiyo na Hakimu Janeth Kinyage wakati upende wa mashitaka wa kesi hiyo ulikuwa ukiongozwa na Mwendesha Mashitaka, Mkaguzi wa Polisi, Mussa Gumbo.


    Mwendesha Mashitaka Mkaguzi wa Polisi, Bw. Musa Gumbo alimtaka Hakimu kutoa adhabu kali kwa mshitakiwa ili iwe fundisho kwa watu wenye tabia kama hizo katika jamii.


    Kabla ya hukumu hiyo kutolewa, mahakama iliamuru mshitakiwa huyo kufungwa kifungo cha maisha kutokana na uzito wa kosa lake.


    Lakini baada ya mshitakiwa kuomba apunguziwe adhabu kutokana na matatizo yake ya kiafya mahakama iliamuru akatumikie kifungo cha kwenda miaka 30 jela.


    "Muheshimiwa hakimu naomba nipunguziwe adhabu hiyo kwa kuwa hali yangu ya kiafya sio nzuri muheshimiwa" aliomba mtuhumiwa mbele ya mahakama


    Hakimu Janeth Kinyage alisema, ametoa hukumu hiyo baada ya kuridhishwa na ushahidi uliotolewa na upande wa mashitaka ambao unamtia hatiani mshitakiwa.


    Awali ilidaiwa kuwa Februari 21, mwaka jana, katika maeneo ya Feri, mshitakiwa alimlawiti mtoto wa miaka 11 [jina linahifadhiwa] na kumsababishia maumivu makali mwilini na kumuharibu maumbile.


    Hivyo kutokana na ushahidi uliosikilizwa na hakimu kuuridhia na ushahidi wa kidaktari mtuhumiwa anakwenda kutumikia kifungo hicho jela.


    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3555234&&Cat=1
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    stress za mafisadi hizo
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmh hii kali
     
  4. L

    Lampart Senior Member

    #4
    Nov 22, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kali kweli.
    Hawa majaji wakienda kule Zenj sio nchi nzima watakuenda jela kila mmoja miaka 30 ???
     
Loading...