Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee huu tuuite Ubaguzi wetu Watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngekewa, Apr 1, 2011.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimeshangazwa na kitendo cha mwandishi wa Habari akimtaja dereva aliyesababisha ajali kwa kuanza kutanguliza asili yake kwa kuwa ni Mtanzania mwenye asili ya Kieshia. Nikajiuliza kwanini kwa huyu na wengine hawatajwi kwa asili zao?
     
Loading...