Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee Huu ni Mpasuko au ndio Dizaini yenyewe?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Mar 8, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    jamani...mmmh!
    Usikute ni fasheni mpya ya wadada...
    Bongo watagombea hii makitu kama njugu!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hee!! wadada wetu wakitinga hizi mbona balaa kwenye daladala......kutakuwa na kesi za ubakaji nyingi sana.
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Du! wacha ije na huku kwetu, itakuwa noma!
     
Loading...