Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ze Komedi imenunuliwa na Mafisadiz?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shomari, Sep 20, 2008.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi ninashindwa kuelewa! kama kuna mtu ana uzoefu wowote kuhusu hakimiliki aje atuambie hapa! sababu kila siku ukisikiliza hii kesi ya ze komedi utakuta hakuna kinachoendelea zaidi ya kuoshwa macho na bongo zetu!

    Sasa je ? hao ze komedi wamenunuliwa na mafisadi ama wamenyamazishwa? kipi ni kipi?

    Pia nimepata hii clip ambayo ninadhani mpoki alikuwa akimuongelea Rost Tamu Mazizi! na Ajali zingine kubwa kubwa! Tah! tah! tah!

    Bonyeza hapa
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa wameshanunuliwa na kesi wamefungua wenyewe kupoteza muda,walishauriwa na wanaofahamu mambo haya kuwa wabadili majina kidogo[herufi chache] na wachape kazi.
    Watu wenyewe wanaonekana katika kumbi za starehe,matumizi makubwa,magari mazuri etc.WAMENYAMAZISHWA kuna ulazima gani kufanya kazi kama unalipwa usifanye?
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli tupu, ila Nchi hii inatupeleka wapi?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Njaa ndugu yangu,Kenya wanaita 'politics of the stomach'.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    nami nasikia sikia kuwa ze comedi wamenunuliwa na mafisadi je wataweza kuwakilisha na kufikisha ujumbe wa walengwa kama wameshanunuliwa??au itakuwa kwa manufaa ya mafisadi?yetu macho
     
  6. f

    fausta JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mbona tunawaangalia the comedy tu, hawa ni vijana wanaojaribu kutafuta maisha, lizee lizima kaa Mengi kuwawekea kiwingu ni kwa ajili gani, mbona hatumwambii Mengi kuwa awaache hawa vijana na jina hili kwa mapesa aliyonayo atakua amepoteza nini?. Jamani jamani tukiwaacha kweli watanunuliwa
     
  7. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani...
    Ze Comedi is still independent under contract with TBC1, Show zao ni Alhamisi,marudio ni J2, just only the slight change of name.

    Wangekuwa hawako free sidhani kama wangekuwa na confident ya kuigiza kuhusu kifo cha Wangwe.

    Let them do the best they can offer....
     
  8. Kidzogolae

    Kidzogolae Senior Member

    #8
    Oct 10, 2008
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio, wamenunuliwa na mafisadi. si uliona jana walipoonyesha wanacheza kwenye jengo la Quality group, jengo la Manji?
     
  9. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kidzogolae;
    Orijino Komedy kuigiza mbele ya Quality Group building still sio evidence ilosimamia kucha.

    Kwahiyo hao jamaa wakiigiza mbele ya ofisi za Vodacom au kudhaminiwa na Vodacom utasema imenunuliwa na Mheshimiwa R.A?

    Plz kama una maanisha unachotetea then leta hoja with evidence...una haki ya kutoa maoni/fikra zako.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi nilishasema huko kwenye thread nyingine tulipokuwa tunachangia suala la hawa mafisadi wadogo.
    Najua wapenzi wengi wa ze komedi na hasa fisadi's supporters wanaweza kusema wanavyosema na kuwapamba wanavyopenda.
    Hawa vijana wameshanunuliwa na mafisadi na hawawezi kamwe ku perform kama zamani.
    Kiwango lazima kishuke tu. Maana hawana uhuru waliokuwa nao ch 5.
    Ndiyo sababu wanaweza ku act kifo cha Mengi lakini hawezi kuonyesha kuwa wahusika ni sisiemu wenyewe. Ila wana act mambo ya wakina mtikila tu wakipigwa mawe.
    Sasa subiri uone kama wata act sisiemu kushindwa.
    Hawa kwisha. Na si siku nyingi tutaacha hata kuangalia upuuzi wao. Labda watabaki wakiangalia mafisadiz na familia zao.
     
  11. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2008
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata hicho kifo cha Wangwe ilikuwa ni sehemu ya Kampeni za CCM Tarime. Reflection ya ujumbe ilikuwa inalenga kusisitiza kuwa aliuawa.

    Wakurya sio wafunga misuli na kanzu, mwanaume suriali, kaptula au utupu kama masai.
    Hawa vijana hawana jipya tena kwani mengi ya matukio ya kuigiza na kukosoa yapo CCM na serikalini.

    Njaa mbaya, pole Origino Komedi kama sio origino komoni.
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati nilisikia wanaongelea Manji kuwa mlezi wao na kusudio lake la kuwapeleka ulaya na kadhalilka....pia waligusia kwenda kusoma SA. Inavyoonekana wameshawekwa chini ya himaya ya watu/mtu fulani na kwa jinsi ilivyo kutakuwa na "strings attached" kwenye makubaliano yao ikimaanisha itabidi watekelezwe matakwa ya wahusika....Soma zaidi kwenye habari hapo chini.


    Habari zaidi,
    1. HabariLeo: Gwiji la habari Tanzania | Manji ajitosa Ze Comedy

    2. Global Publishers - Tanzania Newspapers

    3. Manji aitwaa Ze Comedy

    Kidokezo kutoka habarileo....

    Daily News; Saturday,May 31, 2008 @00:05

    "Kundi la vichekesho la Ze Comedy limetangaza kuhamishia maonyesho yake katika runinga ya Taifa ya TBC1 kuanzia Julai. Wachekeshaji hao waliokuwa wakifanya shughuli zao East Africa

    Television ‘Channel 5' pia wamemtangaza Mfanyabiashara maarufu nchini ambaye pia ni mfadhili wa klabu ya Yanga, Yusuf Manji kuwa mlezi wao ambaye atakuwa na jukumu la kuwagharimia katika safari mbalimbali watakazozifanya kwa ajili ya maonyesho"...........
     
  13. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sawasawa. Anatumia rungu kuua mbu.
     
  14. K

    Kandambili Member

    #14
    Oct 16, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hata mtu akiumwa na mbu atasema ni mafisadi, some time we are comparing incomprable, mafisadi wawanunue ze comedy kwa lipi?
    Akija mtu na pesa yake na kuwaambia njooni mfanye shooting hata kwenye jengo langu nitawalipa wakate eti kwakuwa jamaa annathuhumiwa na ufisadi.

    Jamani jamani jamani ufisadi isiwe kisababu cha kutufanya tusiendelee kufikiria jamani.

    Wangekuwa hawako free sidhani kama wangekuwa na confident ya kuigiza kuhusu kifo cha Wangwe NIMEIPENDA HII
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kwa swala la freedom hata mimi na doubt maana ile TBC1 si ya wenyewe? But can that conclude kwamba wamenunuliwa?
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    It doesn't conclude lakini unaweza kusoma barua ndani ya bahasha
     
  17. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ..With binocular au?? Hawajanunuliwa wala nini.. Nyie mnataka wanachoigiza kiwe vipi?

    Nina imani kabisa maigizo yao yanaonyesha hali halisi ya nchi yetu na lazima kuna watu watakuwa wanaguswa wether ni fisadi au sio fisadi lakini message inakuwa delivered. Kumbuka wao ni wasanii na wanaishi kwa kazi hiyo mikwaruzano ya wenye pesa sidhani kama wao inawahusu kwa namna yoyote ile sema wabongo tunapenda ku-raise mambo mengine pasipo kufikiria kwa kina.
     
  18. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hii orijino komedi, ni feki komedi kwa kusema kweli.

    Hivi kuna mmoja wenu aliyeshtuka na jinsi vijitangazo vyao vilivyo kati kati ya onyesho?

    Onyesho la kwanza TBC1 walitangaza biashara ya umalaya. Lililofuata sikuliangalia. Hili la jana wametangaza biashara ya utoaji mimba.

    Whither Tanzania? Au ni mimi peke yangu niliyeona? Na sijasoma popote katika vyombo vya habari Tz vilivyolalamikia hilo. Pengine ndivyo tulivyo?
     
  19. K

    Kandambili Member

    #19
    Oct 17, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe, sijui umeyasoma mawazo yangu na au post yangu iliyopotea kimiujiza?
     
  20. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Hujakosea,halafu kumbe nchi ye2 inaruhusu utoaji mimba maana TBC ni shirikisho lililo chini ya goverment.

    Nadhani hawajapata consultant mzuri awashauri especially about the side effects.
     
Loading...