Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Waziri Mkuu (Mizengo Pinda) hajaitisha kikao cha Wabunge wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbori, Apr 20, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza, je waziri mkuu hajaitisha kikao na wabunge wa CCM ili kuwashawishi wasipige kura ya kutokuwa na imani dhidi yake? Tumezoea kipindi cha bajeti huwa anawashawishi, hasa pale bajeti inapoelekea kukataliwa, waipitishe; hatimaye halmashauri zinzkosa fedha, deni linaongezeka n.k
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,877
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mimi natarajia Mkuu wa nchi akatishe ziara ughaibuni na kuhudhuria mazishi ya Bingu wa Muthaarika.
    Serikali imetikiswa.
    Tulionya kuhusu uswahiba na sasa wanaangusha tena serikali yako Kikwete.
    Kagoda,Jairo, meremeta na mengine mmewadanganya wananchi,sasa kazi kwenu.
     
  3. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakikosea tu hapa hawa wabunge wa ccm, wajue m4c itakuwa juu sana. Naomba wakosee tu
     
  4. M

    Miruko Senior Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sitamshangaa Pinda akisaini kumng'oa waziri mkuu ili kuonyesha unafiki wa wabungewa CCM.
     
  5. dallazz

    dallazz Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pinda presha juu
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ajitie kitanzi mwenyewe?
     
  7. c

    chow2009 Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila m2 anaitaj ulaj,ccm wamekuwa wajanja sana kwenye inshu yote ya bunge.kumbe wazir mkuu ameshajipanga.alipopata tarifa hyo toka kwa usalama wake,amejiandaa na kujipanga kupambana.
     
Loading...