Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Wajua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Feb 28, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kesho ni siku ya pekee kabisa ktk mwaka huu,kwani siku hiyo haitajirudia tena hadi baada ya miaka minne ipite

    kesho ni 29/02/2012 hiyo tarehe 29 ndio tarehe ya mwisho wa mwezi pekee ktk mwezi wa pili ambayo haitojirudia tena hadi baada ya miaka minne
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo?
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi mungu atuweke mpaka hapo Ikija tena.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    watakaozaliwa kesho hawana besidei hadi baada ya miaka mnne du raha sana
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ndio ujue hivyo maana ulikuwa huelewi hivyo
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    itabidi washeherekee tarehe 27 ama 1 ya kila mwezi unaofuata ama kusubiri tarehe husika
     
Loading...