Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua Nini maana ya seneta!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Jan 29, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habr zenu jf naomben kujua zaidi nini maana ya seneta na kazi yake ni nini?Nawasilisha
     
Loading...