Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wabunge wa singida mmetumwa kwenda kutuma sms bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 14, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungani wa Tanzania kutoka kushoto Bi. Salome Mwambu,Mwihigulu mbunge mteule wa Iramba Mashariki na Bi.Matha Mlata mbunge viti maalumu wakitoka kwenye ukumbi wa mikutano bungeni Dodoma.
    WABUNGE WOTE HAO NI WA MKOA WA SINGIDA.
    wanaonekana wako busy sana na simu zao,je hiko ndo wamekifuata mjengoni?ngoja 2015 mtatukuta tu singida huko.
     

    Attached Files:

  2. S

    Selungo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si ubunge wa kupewa.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani kutumia simu skuhizi imekuwa nongwa???............
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wivu tu!!!!!!!
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Watu wa Singida ni watu wa ajabu sana wako radhi Dewji awe anawapa samaki kila siku badala ya kumwambia awape nyavu ili wavue wenywe ili baadae wasimtegeemee huyu mhindi!! Wanamchagua muimba kwaya kuwa mbunge wao na kumuacha msomi mahili DR. Puja; kwa mtindo huu kila siku mtakuwa watu wa nyuma tu nyie wanyatulu /wanyilamba!!
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wa singida wana matatizo ya uelewa.
     
  7. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa singida wana matatizo ya uelewa.

    PLzzzzzzzzz
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huu nao mjadala!! Unajidhalilisha tu. Leki yopoki, kue du ni nsimu nzani!
     
  9. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadfhani tutakuwa hatuwatendei haki eatu wa sgd kwani 'wazamiaji' hawapo singida pekee. Naona kama wapo tabora, moro nk.
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    too general and also insulting!
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache tu si wanaona 2015 ni mbali,ngoja tupime utendaji wao ili 2015 tu wa vote out na kulinda kura zetu
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Jamani wametoka bungeni ambapo hurusiwi kutumia simu. Sasa wako nje ndo wamewasha ili nao wawasiliane na ndugu jamaa na waume zao...! sometimes think twice..i wont help u next time!!!
     
  13. O

    ODD Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Umesema kweli , wanapeana namba za simu kwa ajili ya mawasiliano. watu wa singida wivu umewazidi . wape muda tuone utanadaji wao.
     
Loading...