Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je utakubali kuwa na mimi siku tukikutana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Oct 8, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Je utakubali kuwa na mimi kama tukikutana?
    Je umewahi kunifikiria au kufikiria siku tutakayokutana?
    Najua umewahi umewahi kutengeneza picha namna ninavyofanana,
    Lakini bado najiuliza kama kweli utakubali kuwa na mimi siku tukikutana

    Mara nyingi nimekuwa natengeneza picha ya namna wewe ulivyo,
    Binti mrembo na mwenye mvuto kama yule staa alivyo,
    Lakini bado sijawa na uhakika kama kweli ndivyo wewe ulivyo,
    Hata hivyo bado naamini mawazo yangu hatakuwa mbali sana na jinsi ulivyo

    Unaposoma ujumbe huu jaribu kaomba uanze kufikiria kuhusu mimi,
    Kwani japo hatujawahi kukutana, nimekuwa nahisi siku zote uko karibu na mimi,
    Sina uhakika sana lakini naamini mwisho wa siku itakuwa wewe na mimi
    kwenye ulimwengu wa wawili na kuuweka mbali umimi
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    M'Jr bado tu hakijaeleweka sasa inabidi nikupe mbinu za kivita kakangu,maana naona huyo mrembo atakudatisha mwaka huu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    pana chezeya mwanamume akiwa kilindini!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    never never never on earth.......kama unataka mambo yaende vizuri kwenye distance relationship.....basi ondoa hayo maneno niliyobold......utakuja vunjika moyo sana mwisho wa siku.......
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa umeona eeeh! Hebu okoa jahazi mama
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah si ndio maana nimekuuliza jamani ili when we meet nisije nikavunjika muoyo wangu Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha hzo mbinu za zamani njoo nikupe intercontinental balistic missile
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajua mbinu za zamani zilikuwa more effective than hizi za sasa ambazo zinachukua waliomo na wasiomo? I just want the target to be caught not everything around the target
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    we unavyotaka uhakika.....unajuaje kama siku tukionana wewe ndo hutanipenda.....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ooooooooooooooooooh ghosh!!!!!!!!!!! another blind date thing. anyway!!!! kila la kheri, mtoto akukubali, na anfalizo, usiwaze kama anafanana na mrembo flan kwani ukikuta tofauti mapenzi yatakata palepale, BLESSED IS WHO EXPECT NOTHING BECAUSE HE WILL BE DISAPPOINTED
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Theoretically
    Mapenzi hayatokani na uzuri wa umbo au sura, bali hisia zilizojengeka ndani ya mioyo yetu wawili. Pamoja na kwamba nimesema nimekuwa natengeneza picha yako akilini mwangu, picha hiyo imekuwa ni namna gani tutakavyokuwa pamoja na sio namna gani unafanana. So naamini kwa kipindi chote hiki naamini tumetengeneza a heart bond that can never be broken by umbo au sura.

    Realistic
    Dah kama ni urembo ndio unahisi utanifanya nisikupende si tutautengeneza tu jamani maana siku hizi upo hata madukani sio kama enzi zile za zaman. Ila kama na huo wa kununua utadunda basi itabidi niachie ngazi. Lol!
     
  12. Aloyceg1

    Aloyceg1 Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naeshimu hisia zake
    Kwa hiyo sita muacha
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    moyo u mpweke na kasia halipigiki lolest! kaza but mkuu, tupa mishale ya mbali ila inayo hit target.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wangu wa moyoni, shaka ondoa juu yangu
    hufu yako mwandani, yaumiza mtima wangu,
    nakupenda mwandani, kijana wa rika langu
    kaa chini utulie,mie ndo wako msiri.

    snowhite na Kongosho, wote wanajua mpenzi,
    hata boss na Asprin jinsi nilivyodata kwako,
    muulize cacico, ninavyopagawa juu yako
    kaa chini utulie, mie ndo wako msiri.

    najua hakika moyo wangu u radhi
    asilan sikuachi, hata wanisute kama Bishanga.
    najua lara 1 anajipanga, tubanane hapo hapo
    nami namuhakikishia, atachuma mabichi hili kavu hapati.

    kijana mzuri uliyeumbika, ufaaye ka mambo yote,
    ujuaye kupanda na hata kushuka pia,
    kwako wewe msiri, usogawa hovyo mbegu zako,
    mkulima hodari utunzaye jembe lako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh!! Hii mistari yamlenga nani???
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    usogawa hovyo mbegu zako,
    mkulima hodari utunzaye jembe lako.[/QUOTE]

    Hahahahaaaaaaa! Hapo tu ndo UMENIKOSHA!!!! LOL! Jembe shurti kutuzwa, sio KILA KICHAKA LINALIMA, VINGINE VITALIFANYA LIWE BUTU BURE!!!! LOL! CHEZEA MISITU YA UOTO WA ASILI WA CONGO EQUATORIAL REGION!!!!!! JEMBE LINAZAMA HADI MPINI NAO NDANI!!! LOLEST!
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Can you say that again??
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndio, nitakubali.
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndo maana na mimi nimemuuliza arudie tena..
    Manake kuna mijitu haihurumii hata mbegu zao..kila siku kutupa micondom tu!!

    Hahahahaaaaaaa! Hapo tu ndo UMENIKOSHA!!!! LOL! Jembe shurti kutuzwa, sio KILA KICHAKA LINALIMA, VINGINE VITALIFANYA LIWE BUTU BURE!!!! LOL! CHEZEA MISITU YA UOTO WA ASILI WA CONGO EQUATORIAL REGION!!!!!! JEMBE LINAZAMA HADI MPINI NAO NDANI!!! LOLEST![/QUOTE]
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    'kwako wewe msiri, usogawa hovyo mbegu zako'
     
Loading...