Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaweza kutambua kabila la majina haya? na Maana zake?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ogm12000, Feb 18, 2010.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ebwana nimekumbuka baadhi ya majina ya wadau niliopata kuwafahamu kipindi cha nyuma. Wengine walikuwa waalimu zangu, majirani zangu etc.

    Ila sikumbuki kabila zao na maana ya majina yao.. Tusaidiane


    Majina

    1. Kitenya

    2. Mng'anya

    3.Kiabwazi - mwalimu pale usagara

    4.Kipingu

    5. Kimbute

    6. Nyanzobe

    7.Kipumbu Kitizo

    8. Itutukigi- mchezaji mpira enzi hizo

    9. Kabwela

    10.Ng'alabushi

    11.Luponyandigi- Mwanafunzi mazengo tech enzi hizo

    12. Kamugisha


    13. Maunga- Kakamatwa na unga juzi juzi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280

    Jah Kimbute... haha hahaha nimekumbuka zamani sana, enzi za magamutu
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    msambaa wa Tanga​
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hili limekaa kisukuma zaidi
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    oya acha uongo wewe, hilo jina ni la Kihaya!!
     
  6. Bavuvi

    Bavuvi Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kamugisha ni Mhaya bila shaka
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Matusi kwenye mhadhara ya nini tena ndugu?? Unaleta joke nzuri lakini unaiharibu mwenyewe kwa kutojikimu!
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ili kama sikosei ni la kinyamwezi!!
     
  9. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    :(
    Jina la ishomire...
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wakati tupo shule, majina hayo ya kibantu tukiyaita botanical names, kwa wale waliosoma agriculture wanajua nini maana ya botannical names
     
  11. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kaka sio joke hilo jina nilisikia wakati niko Morogoro miaka ya nyuma kidogo. Kuna jamaa alikuwa anaitwa jina hilo.
     
  12. r

    remigi New Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mng'annya ni neno la kichaga
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni nini hasa maana ya Gamutu, niliwahi kusoma kwenye vigazeti vya sani , miaka ya 1980 mwishoni.....
    gamutu pula malapa musosi please.....................Rest In Peace mzee Said Salim Bawji.
     
Loading...