Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unatambua kuwa simu yako ya mkononi ni chafu kuliko choo

Discussion in 'JF Doctor' started by NEW NOEL, Oct 26, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Utafiti uliofanywa huko UK umegundua kuwa watu wengi tunazingatia kunawa mikono baada ya kutoka chooni na kusahau kuwa hata simu zetu za mkononi ni chafu na zina bakteria. Soma hapa POPOTE TZ
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Njia nzuri ni kutoingia chooni na simu zetu. Au ukiingia nayo usiitoe mfukoni.
     
  3. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    iyo umenifumbua macho. nlikuwa sijui.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ushauri.....
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du kweli nimekubali kumbe hata sm pia ni hatari.tunashukulu kwa kutujuza
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kipindupindu sasa kitaanza kuamboikiza kwa bluetooth
     
  7. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata keyboard ya laptop au desktop yako nayo ni chafu sana!!!
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    ahsante feis buku kwa kujionyesha kwenye avatar hapo...ile ya zamani ilikuwa inakufanya uonekane mcharuko!
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Meza za maofisini zaweza kuzidi hizo simu za mikononi!
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante ba mdogo! nasubiri yako in realy !!
     
Loading...