Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je; Ulimwambiaje Au Alikwambiaje na Alitumia Njia Gani Kutaka Muoane/Mchumbiane?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Jun 14, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sister wangu aliambia, BF wake alimwekea pete ndani ya glass iliyokuwa na Cocacola bila yeye kujua. Ilipokaribia kwisha, Shem alikwenda kwa Magoti huku akilalama "Will you Marry Me?"

    Mimi, nilimfanyia Birthday Party GF wangu (Sasa hivi ny Mywife wangu) na pete ikiwa ndani ya keki katika kibox chake. Alipokata keki na kufikia kibox na kisha kukitoa, kidume nikamkomalia . . .
    "Baby, Please Marry Me . . . ."

    Je, wewe yako ilikuwa vipi au unapanga iwe vipi?

    Share with us.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    It was a happiest hectic event; I remember I bought it of a Jewelery store; and searched for her all the city stores and saloons; then lastly I found her busy showering while wet and not wild I gave her the ring and pleaded the same words will........me? But it was fun to get to do it and the expectation of life together as hus and wif... It is a pretty event and I pray it not to ever repeat again in my entire life.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na sie tuliotafutiwa na wazazi, rukhsa kuchangia?
     
  4. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hizi topic nyingine mbona zipo ki-western-western. Kwa mfano mi wifey alikuwa knocked up so ikabidi tu iwe ndo hivyo lakini msela I'm still ballin' around so hakukuwa na mbinu wala romance kivile ilikuwa make or break at the time. Godamn it, I miss ma freedom. Washkaji msioe ndoa ni full msala unless your woman is knocked up or something!! Teh teh
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    That is very interesting Mkuu!
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu changia tu tusikilize! Ilikuwaje Mzee Mzima? Au ulicheza rafu?
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kijana wangu, naona WEWE BADO UPO UPO TU . . .

    Haaa haaa
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nilishangaa sana kuanzia wiki inaanza ananiambia jpili lazima twende church wote,kila cku ananikumbushia jpili, jpili! jpili akanical asubuhi sana akiniomba nijiandae kwa church, alikuwa na marafiki zake, katikati ya misa kwa cc wakatoliki kuna kupeana amani ya bwana, hapo ndipo aliponivalisha pete! nilishindwa kuendelea na misa......
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    teh [​IMG] teh [​IMG] teh [​IMG], duh you made my day!
    yani hapo kwakweli ulikua huna ujanja ungekataa tuu, ujue UNGEPATA DHAMBI hapo hapo!, duuuh, hiyo trick ya huyo mshkaji nimeikubali.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwanza i was shocked! mana kilikuwa ni kitendo cha dk tu, yaani niliwaza hilo wazo kalipata wapi nikakosa jibu!....cku nyingine mdogo wake na mr akamcal mr asubuhi sana kumwambia anaumwa(walikuwa wameshapanga) anahitaji mtu wa kumpeleka hosp, amefika kwa mdogo wake akanical ananiambia nimpitie galfrnd wa mdogo wake niende nae hapo home kwa mdogo wake ili wasaidiane kumpeleka hosp, nimefika nimekuta mrembo kashalia mpaka bac kuckia boy wake yupo hoi, tunafika gal anamuuliza mr mpenzi wangu yuko wapi jamani japo nimuone, mpenzi katoka ndani akijifanya anaumwa, mdada kwenda kum hug na hapo hapo kavalishwa engagement, mdada alilia, mana katoka kitandani na nite dres nywele kitimu timu anamuwahi boy ampeleke hosp kumbe ndio engagement yake hivyo......nilibali nimeduwaaa.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    damn :D 'surprises' zinazidi kuwa x-treme! ...itafikia siku mtu yupo ndani ya casket wakati wa last respect ananyanyuka, "will you marry me?"
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    all in all hii ya kwako mie nimeikubali kwa 100% bila ubishi, kwani ni kitu ambacho huwezi kukitegemea, ukiangalia kwa makini utahisi kuna baraka fulani from the mass, jamaa kweli bonge la creative.
    i got something here, i'l practise this
    thank you very much, duuuh
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    weeeeee:D,
    mkuu hapo lazima utoke nduki nene sana!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je sisi tunao penda kujixpress mnaturuhusu hapa jukwaani?
     
  15. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angekuwa mtu mwingine tungemruhusu lakini sio wewe,maana haukawii kuaribu.We ukitaka we jiruhusu mwenyewe au vipi
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...la hasha bana, :D itakuwa kama scene ya "Sleeping Beauty" na Prince wake tu...

    [​IMG]
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe sitachafua jamani labda akija Komredi Nyani Ngabu au Masanilo au Msanii na Yo Yo kama mnavyo jua yupo lock up anajiexpress taratiiibu.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haaaaaaaa! kumbe iwa mnalazimishwa kuolewa! mi nilijua makubaliano tu kama unakubali tuwe tunajixpress wote basi tunafunga ndoa haya bana unavishwa kichwa kichwa utakiona cha moto mbele ya safari.
     
  19. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yako mpwa kama treni vile taratibu unashika kasi,sijasikia kwa akina sie waislam,maana najua sie hatuna hizo za kiwest au na nyie mmeshaiga.Fidel nimegundua wewe ni ustadh kwani akina ustadh ndo uwa tuajiexpress tu au vipi mkuu.Lakini Fidel hata huko kujiexpress ulijiexpress vipi?
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hakunilazimisha kabisa, kama alikuwa boyfrnd wangu kwa 2yrs basi nilikuwa nampenda nae ananipenda na nilikuwa tayari kwa lolote kutoka kwake ndio mana na yeye alijua nipo tayari kwa hilo! hujambo Fidel?
     
Loading...