Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jE,uDAKU KWENYE JF LAZIMA UHUSISHE MAPENZI NA NGONO? TAZAMA HIZI.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Mar 5, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Nimechoka na udaku unaohusisha visa vya mapenzi na ngono. Mara eti huyu kafumaniwa na mke wa mtu, mara eti yule kambaka mkewe nk. Nakuletea aina mpya ya udaku unaohusu wanaJF kwa jinsi ninvyowafahamu.Ukivutwa na aina hii ya udaku ongeza ya kwako. Haya, tuanze:

    1.Preta ahudhuria mkutano wa Injili viwanja vya NMC Arusha. Ashikwa na mchanganyiko wa furaha na mshangao pale anapogundua kwamba mhubiri ni Miss Judith.Mvua kubwa iliyonyesha muda mchache kabla mahubiri kwisha ilimnyima Preta nafasi ya kwenda kuzungumza na Miss Judith.

    2.E2themiza na Young Master wabuni na kusuka software ya kubaini wanaJF wenye id zaidi ya moja.Software hiyo imepewa jina la MaxSensor2012 kwa heshima ya Maxence Melo mmoja wa waanzilishi na mfadhili wa JF. Software hiyo ilipojaribishwa, wafuatao waligundulika kuwa na id zaidi ya moja: Faiza Foxy, Malaria Sugu na jane 000.

    3.Baosita anaunda timu ya mpira wa miguu ya JF. Anasisitiza kwamba mlinda mlango atakuwa rejao.

    4 Ta Muganyizi amPM Dr Riwa akitaka msaada wa tatizo linalomkabili la kushindwa kuhisi harufu ya kitu chochote.Dr amshauri apunguze urefu wa pua yake kwa sababu vibeba harufu vyote huishia puani bila kufika kwenye ubongo kutafsiriwa.

    5.Mtambuzi azindua kitabu chake cha riwaya iitwayo:"Safari ya Mauti"

    6.Fidel80 akutana na Naz Jaz.Katka mazungumzo yao, Fidel80 aomba kujulishwa namna ya kuongeza minyama mingi mwilini
    7..........
    8...........
    ............. (endeleza tadhfl. ukiweza)
     
  2. m

    majogajo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hueleweki mkuu.hicho nacho ni kichekesho?
     
  3. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No service!
     
  4. p

    pilu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maradhi mengine bana hee!
     
  5. T

    Theolina New Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh!OP
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kajipange tena
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Niko kwenye mstari ulionyooka!
     
  8. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hopeless
     
  9. kobonde

    kobonde Senior Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii joke na avatar yako vinaendana sana.
     
  10. M

    Malumbizo Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umechapia mkuu
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    so wot?
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Yap !
     
Loading...