Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Sheria Ya RB inaruhusu Mtu Kupigwa Risasi ..?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Robies, Apr 25, 2012.

  1. R

    Robies Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Kwenye Sheria Iv mtu Aneyetafutwa Kwa RB Eitha Awe Amekusudia Kufanya Kosa Husika Au Bahat Mbaya .. Anaruhusiwa Kupigwa Risasi Endapo Atakaid Amry ya Askary Polisi Kupelekwa Kituoni
    .?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Naona wadau wa sheria wamebakia kimya!!!
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Why not,chukulia ni lijambazi na linataka kujerui askari,kama wewe ni askari na unaona kifo kipo mbele yako why not usimtwange risasi? Ukikaidi kukamatwa na Polisi,polisi wanayo haki kwa mujibu wa sheria za Tanzania Kutumia Nguvu kiasi ili kumkamata mtuhumiwa.ila hiyo nguvu kiasi ajatajwa ni kwa kiasi gani.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna sheria ya ugaidi iliyopitishwa na Mkapa, inaruhusu uuliwe kwanza maelezo baadae. Kenya waliikataa.

    Haijalishi una RB au hauna, mradi polisi akiamua kaamua na maelezo yake ni kusema tu "nilimshuku kuwa ni gaidi". Hana kesi, sheria inamlinda.
     
Loading...