Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sawa kupenda mtu na dada yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Janjaweed, Feb 27, 2012.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    This is serious, dogo kaja mbio amechanganyikiwa... he loves siblings, na anvyohisi wote wanampenda na kama na wao hawaelewi wafanyeje, they are scared to ask him and he is scared kwani bado hawajafika ile hatua ya physical nanihii

    I told him its ok, ila cha maana ni kufanya maamuzi na kujiandaa kumuumiza mmoja wao, which may cost him a wonderful partner... pia ajiandae na mazingira magumu sana ya mawasiliano.

    Kama kaka nilimaliza kwa kusema awe very straight kwani yuko juu ya kuti kavu....

    brothers and sister, kama ungekua wewe ungemshauri vipi kijana? he is in his prime, 28 years, working na ndio anaanza kufunguka na maisha yake
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeye anahisi wanapenda kutokana na kauli yake kama ulivo sema hapo juu ANAVYOHIS , lakni inawezekana sio hivyo.

    I recall siku za nyuma nilikuwa na gf na dada zake/rafiki zake/hata ndugu zake walio kuwa wananijuia wale wakike walikuwa wananipenda sana, kwa sababu mimi nampenda dada yao/rafiki yao/ndugu yao, ndo na wao wakawa nanipenda...Huyo dogo kachanganyikiwa akisha endelea na safari yake, atakuja fahamu kama hapendwi kama anavyo fikiria yeye.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kupenda kwa namna gani? Nijuavyo mimi si mbaya kumpenda mtu na dada yake kwani twapaswa kama binadamu tupendane. Amri kuu tuliyopewa na Muumba ni KUPENDANA so simbaya!
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo naongelea kitu kinaitwa kupendwa kwa kawaida sio kupendwa kimapenzi nadhani umenielewa.

    Huyo mtoa mada anasema rafiki yake anahisi anapendwa na wasichana wawili mtu na dada yake, lakini sidhani kama anawezwa kupendwa kimapenzi kama anavyo hisi yeye...Msisahau wanawake wao wako tofouti na sisi yani akisha penda basi lazima atamueleza dada yake tu, kama kapenda huwa hawajifichi.

    Nyie jaribuni kuwasoma wanawake mtu na dada yake wanakuwa very close kuliko wanaume mtu na brother yake...hao siri zao wanambizana sana.

    Yani huyo rafiki wa janjaweed, nadhani anaota tu kama mtu na dada yake hawajui kama mmoja wao anampenda huyo, labda sio wasichana/wanawake ni watu wengine.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huwezi penda watu wawili equally.
    Ikitokea hivyo, ujue hakuna 'love' labda 'lust'.

    Always, hata uwe na patina 20, yupo anayekukuna haswa wengine ni kwa maslah tu.

    Aachane nao wote, akasake kwingine kabisa.
     
  6. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kuna ubaya gani akipendwa na ndugu hao? Kwani walimwambia wanataka kuolewa naye wote wawili? Hisia za ajabu kweli kweli.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa huyo hata nini mana ya kupenda nadhani hajui bado, afu cha ajabu anasema; Anahisi wanampenda wote wawili, hisia sio ukweli we mwache abaki anahisi, ataendelea tu kuhisi.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akuna mapenzi mapacha ata dk 1...et unawapenda wawil..mmh apana LABDA KM ANAWATUMIA KWA MASLAHI FLAN LAKIN KM KALE KAPENDO KENYEWE KA KWELI mhh u cant love watu wawil..afu ndg wote...

    ajichunguze mmoja anampenda na mmoja anampenda cz ni bf wa dada/mdg wake
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asipoangalia atatengeneza bomu baya sana. Hakuna mapenzi kama hayo
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama anawapenda wote ila yawezekana anawatamani wote!
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana lolote anataka awavue nguo wote atimue,na kama kweli anaakili timamu basi afikiri tena na tena sababu haitokua rahisi kama anavyo fikiria....
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi waweza kuwapenda wote au kutamani wote.......na labda kumpenda mmoja wao tu. Yaelekea kunanii ndicho kipimo chako cha mahaba......................lol
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kongosho kwa mipweint bana!
     
Loading...