Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli majani ya chai yanapunguza nguvu za kiume?

Discussion in 'JF Doctor' started by mayenga, Mar 9, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tulio wengi tunaujua ule usemi usemao, kila wakati ni wakati wa chai. Na wengi tunapenda kunywa chai kila wakati, nikiri kwamba kwangu mimi ninywapo chai hunichangamsha sana.

    Kwa kuwa mimi professionally si daktari kumekuwa na tetesi ambapo inasemekana kwamba, baadhi ya majani ya chai hupunguza kwa kiasi kikubwa nguvu za kiume. Je,ni majani aina gani hayo?

    Tafadhali mwenye kujua ukweli atujuze.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu mie nipo addicted na Tea lkn kuhusu upungufu wa nguvu za kiume sijaziona, nadhani inaongeza sana tu PERFOMANCE
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh kumbe!
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Bila shaka madaktari wa hapa watatujuza zaidi.
     
  5. frankaisimbo

    frankaisimbo Member

    #5
    Oct 1, 2015
    Joined: Sep 3, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaaa. wataaalam kimya
     
  6. UngaUnga

    UngaUnga JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 1,199
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Duh Hili Jukwaa Lina Wagonjwa! Na Magonjwa Mengi! Ngoja Nirudi Kule Kwangu Siasani! Nisije Kuondoka Na Ugonjwa Humu Nikikaa Sana!
     
  7. F

    Fiati JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2015
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 535
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Mkuu nachofahamu mimi ni kuwa kwenye majani ya chai kuna caffein na ndo maana unaona inachangamsha yaana kama umekunywa red bulls na vinywaji vingine vyenye caffein.Lakini kaa ukijua hiyo caffein sio mzuri hasa kwa wale wenye vvu ni hatari sana.
     
  8. E

    Ehudyyy..... Member

    #8
    Oct 14, 2015
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli ila usinywe chai yenye caffein na kuunga sukari,kuna "mchaichai" baba n kiboko ukinywa kwa kuunga asali Asubuhi n jioni one week U will experience strongest erection ever .......
     
  9. ExG

    ExG Member

    #9
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanayoongez performanc n majan ya chai ya kasongo....yapo kkoo
     
  10. ExG

    ExG Member

    #10
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan kuna majani ya chai ya kasongo??performanc tena
     
Loading...