Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli kuwa nywele ndefu zinakondesha?

Discussion in 'JF Doctor' started by Landala, Mar 11, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf,juzi 2lipokuwa hapa mtaani kwetu tukibadilishana mawazo kuna jamaa mmoja alituambia kuwa eti mtu hasa mwanaume akiwa na nywele ndefu kichwani zinamfanya akonde,je ni kweli?naomba mwenye kujua ukweli wa hili atufahamishe ili tuujue ukweli ni upi.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haijathibitishwa kisayansi kuwa nywele ndefu hasa kwa wanaume zinakondesha...kama 'hypothesis' yenu ilitokana na 'Rastafarians' ambao hufuga 'dreadlocks au rasta' kuwa wembamba, wale jamaa wengi wao ni vagetarians (wale wenye imani ya kirasta), kwa hiyo wembamba wao huwa unatokana na wanachokula na maisha yao kwa ujumla. Hata hivyo, kuna watu wengi tu wana rasta lakini vibonge!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kweli kabisa mbona marasta wengi wanavitambi vya kufa m2 mkuu
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huenda,but it has to be prooved scientifically.
    Mi binafsi nikifuga nywele ni kweli huwa nasemwa kuwa manywele yako yamekukondesha sana na ata mimi huwa najiona na nilishaproof ktk mzani. I finally shaved and noticed the difference!! Mpaka sasa ata mimi sielewi why!! Okay,It might be time for scientists to work with.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni kweli
    Virutubisho vingi vinakimbilia kwenye nywele.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    tunaomba uthibitisho wa kisayansi hapa
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ka ndo hivo kumbe ndo mana me mnene mana olwez uwa nanyoa kipara
     
  8. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mfano sie wenye nywele za kipilipili ndio tutakuwa wanene tu?
     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sidhani kama kuna ukweli.
    mbona mrisho mpoto ana nywele ndefu na ni mnene.
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Fid Q yule mtu wa Bongo Flava anamanywele marefu na ni bonge.. Innocent Galinoma yule aliimba ule wimbo wa Highest Mountain in Africa ana manywele marefu na ni bonge. Lenox Lewis hivyo hivyo manyele yake marefu na ni bonge!
     
Loading...