Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Ni kweli acb wameshawaita watu kazini kwa zile post 11 za tallers.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by follow me, Sep 16, 2012.

  1. f

    follow me Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu, week kama mbili tatu nyuma ACB LTD walitufanyia interview kwa ajili ya post za bank taller, kwa habari za chini chini ni kwamba wameshapata watu wanao wafaa kwa ajili ya kazi zao, sasa naomba kama kuna mwenye uhakika au any updates atufahamishe, ili tuendeleze harakati zingine wakuu! asanteni.
     
  2. Transkei

    Transkei Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we ni mchaga? kama cyo mchaga imekula kwako!!!
     
  3. f

    follow me Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nataka kujua tu je? watuwameshapatikana au lah, ili nijue kuendelea na mambo mengine, haya ya uchaga mimi siyajui mkuu wangu. sio kama nikikosa hapo bank ndo namaisha yangu yameishia hapo hapana bali inaniongezea jitohada zaidi ili niweze kufanikiwa kwa namna moja ama nyingine
     
  4. Transkei

    Transkei Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bac endelea kupambana kaka na michakato mingine coz tayari wameshaita watu kazini!! trust me.
     
  5. f

    follow me Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ku trust, mana after interview walisema watatujuza baada ya week, week ya pili sasa imepita, ivyo nakubaliana na wewe kuwa waliohitajika walishaitwa! je vipi hawa jamaa bank taller wao wanawalipa pesa ngapi? mana skuile walisema wanawachukua fresh wenye degree nzuri na watatoa package mbalimbali aisee, unajua haka kabank kanaelekea kuzuri mno ndo mana watu wengi walitamani kuingia pale.
     
  6. Transkei

    Transkei Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    350000/= per month wackutishe kawaidaa sana!!
     
  7. f

    follow me Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    take home iyo,au ndo inakatwa tena! mmmh! haya maisha ya kwenye mabank sasa, magumu! makampuni ya simu yanaafadhali aisee
     
Loading...