Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni halali waTZ kupandishiwa bei ya Umeme wakati twalala kizani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dalus, Feb 26, 2011.

  1. D

    Dalus New Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, heshima zenu
    nilidhani tulipopandishiwa bei ya nishati tutaipata wakati wowote tukiihitaji japo kwa maumivu au kwa mwendo Wa kuruka! Kumbe sivyo? Je hii mnaionaje wakuu? Natumia kasimu kangu hapa coz no power since yesterday.. No pc.. No radio.. no TV... No fan.. No AC.. No etc.....
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nchi imeuzwa.hakuna uzalishaji,mapato ya serikali chini,maisha yanapanda kwa kuwa gharama za kuzizalisha zipo juu..hakika kufa hatufi lakini cha moto tunakiona
     
Loading...