Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni haki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, May 11, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi mwanaume anayeondoka home asubuhi halafu anarudi saa 7au8 wakati normal time ya kurudi home ni saa moja kwa ajili ya foleni,hata hatext wala haemail kwamba atachelewa kurudi je ni haki,eti ni weekend anaspend na marafiki zake
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio ni haki!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haki kwenye ndoa au mahusiano ni pana sana kutegemeana na hesabu zenu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    haki au si haki inategemeana

    kama ni yule wa pub ya jirani
    mtafutie kidumu ndo dawa yake lol
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki gani
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tafsiri ya neno HAKI ni kutenda,kufanya,kupewa kitu au jambo ambalo unastahili!
     
  7. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cjaona bado kidumu mwache ajifehedheshe niko na kadaughter kangu kila nikimwangalia nina sababu ya kua na amani na ananifariji na ninajiamini mi ni mzuri like ma id
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mtu anayemfanyia hivyo mke wake anampa haki yake
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umeanza kwa malalamiko but saa hizi naona umeamua kujipa faraja... it works, although not all the time
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Saa 8 mbona anawahi sana kurudi nyumbani, pita siku moja pale Corner Bar Sinza saa 11 Alfajiri ndio utajuwa kama mumeo anawahi au anachelewa!!

    Tips: Bia huwa inaongezeka utamu kuanzia mida ya saa 6 usiku, kama unajuwa jinsi ya kumuhandle mumeo basi siku nyingine hata kutoka nyumbani atakuwa hatoki, jitazame mwenyewe kwanza unawajibika ipasavyo kama mama mwenye nyumba?
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole dada vizuri umeanza kujifariji mwenyewe
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kagua kama unastahili ama la!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    once in a while is not that bad!
     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145



    Kaka wee......ukipiga mambo yako na kuchelewa kurudi..... wanalalamika ukiwahi kurudi hata chai hupewi na chakula anapika dada yeye bize kukwangua mmba sijui mara anajidai yuko busy chumba cha watoto, apangue kabati na kupanga upya!!!!!!!......yaaaani ni bora ukae na masela kwa kweli kupiga story.......hawajieeeleeeewiiiiiii hawajitambuiiiiiii........aaaaargh

    Wakijirekebisha turudini jama mabroo as hata masofa tunanunua lakini hatukaliii mpaka kuwe na wageni bana.......Tv mpaka inasahu sura ya father house

    Wakigoma tukukutane pale pale kitaa kwa mambo yale yale yanayotupa farajaaaa bora hatuzini nje....kwani nini banaaaa
     
  15. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol...wanaume wenyewe wakirudi wamenuna na sababu kibao ili wasiulizwe kitu au ndo mnawapata wa kuwalowazeni
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mambo ni mazowea na mazowea yanageuka haki. Si ulimwachia alipoanza hicho kitabia? Mwache aeendelee tu.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    ya msingi
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama mtu akifika home tu unaanza ku-rap lazima akupe space ili kupunguza unnecessary conflicts
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inategemea na mwenendo wa mume wako..kama hana kawaida ya kuchelewa then ikatokea siku moja haina sababu ya kukasirika BUT kama ni mtu wa kurudi saa8 kila siku,tabia yake imechange,safari zake hazieleweki mmmh mnapaswa kuingalia upya ndoa yenu..
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona hueleweki? Mara nipo na kadaughter kangu kananifariji, mimi ni mzuri kama avatar yangu ilivyo, najiamini, mwache ajifedheheshe. Sasa huku umekuja kutafuta Nini? Inawezekana unamchefua (umem-turn off) jamaa kwa hayo majidai /majisifu yako. Uzuri bila utii ni sifuri.
     
Loading...